Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

Tay cầm cáp quang Cáp nối Rooling Drum Xe FTTA Army Field Mất 0,2dB

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Tay cầm cáp quang Cáp nối Rooling Drum Xe FTTA Army Field Mất 0,2dB

Trung Quốc Tay cầm cáp quang Cáp nối Rooling Drum Xe FTTA Army Field Mất 0,2dB nhà cung cấp
Tay cầm cáp quang Cáp nối Rooling Drum Xe FTTA Army Field Mất 0,2dB nhà cung cấp Tay cầm cáp quang Cáp nối Rooling Drum Xe FTTA Army Field Mất 0,2dB nhà cung cấp Tay cầm cáp quang Cáp nối Rooling Drum Xe FTTA Army Field Mất 0,2dB nhà cung cấp Tay cầm cáp quang Cáp nối Rooling Drum Xe FTTA Army Field Mất 0,2dB nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Tay cầm cáp quang Cáp nối Rooling Drum Xe FTTA Army Field Mất 0,2dB

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: STU-CPRI-2fo-7.0mm / 2.0-LSZH-xm

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: ST / UPC, ST / APC, ST MM kết nối 2: FC, LC, SC, ST, E2000, ...
Cốt lõi: 2 lõi Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Vật liệu bọc cáp: LSZH, TPU

100m 150m 180m 200m Tay cầm cáp quang Cáp rooling Trống Xe FTTA Army Field 4.8mm 5.0mm


- KOCENT OPTEC LIMITED cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại dây cáp quang. Đặc biệt trong CPRI Trường quân đội ngoài trời hoạt động dây vá sợi quang đi kèm với xe rooling, chẳng hạn như dây vá ODVA, dây vá NSN, dây vá PDLC, dây vá DLC, dây vá ODC, dây vá RRU, dây vá TPU, dây vá CPRI, vá Optitap dây, dây vá Mini SC và dây vá OM3, OM4.

- Cáp giao thoa vô tuyến công cộng chung (CPRI) từ Kocent Optec Limited tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế và đáp ứng các yêu cầu nghiêm ngặt của ngành viễn thông như là liên kết hai chiều quan trọng giữa Đơn vị băng tần cơ sở và Thiết bị vô tuyến từ xa. Các cáp quang có sẵn trong các kết hợp 2 lõi và 4 lõi có thể mang tín hiệu điều khiển hoặc tin nhắn với tổn thất tối thiểu.

- Dây vá sợi bọc thép ngoài trời được sử dụng cho ăng-ten, và trạm truyền xa.

- Cáp vá sợi quang là loại dây vá trong nhà / ngoài trời, được xây dựng trên cáp LSZH có đường kính 7,0mm, với các sợi aramid chặn nước và áo khoác chống tia đen.
- Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dây cáp quang hoạt động tại hiện trường với các loại đầu nối chống nước khác nhau, sử dụng cho các trạm gốc Viễn thông 3G, 4G, 5G, LTE, BBU, RRU, RRH.
- Khi đã hoàn thành thiết bị sản xuất và đóng quy trình QC, chúng tôi cung cấp tiêu chuẩn hàng hóa Viễn thông cho khách hàng.

Các tính năng và lợi ích

Thiết kế đã được chứng minh cung cấp một đầu nối cứng để triển khai bên ngoài nhà máy

Đầu nối cứng SC APC đơn sợi, đơn mode

Trình kết nối được thiết kế để cài đặt trên SST-Drop

Cáp điện môi

Vỏ đầu nối kín môi trường cho phép kết nối nhanh chóng với bộ chuyển đổi vách ngăn gắn ngoài (KT- OPT-ADPT)

2. Thiết kế chắc chắn giữ cho đầu nối nguyên vẹn trong khi cài đặt

Có thể được kéo qua ống dẫn 1,25 in

Mắt kéo tích hợp / nắp đầu nối được thiết kế cho lực kéo tối đa 100 lbf

3. Sản phẩm tuân thủ tiêu chuẩn hoàn toàn đảm bảo độ tin cậy và độ bền mạng cao nhất

Các kết nối được thiết kế và bên thứ ba đã thử nghiệm với Telcordia

Yêu cầu GR-3120

Thông tin nhanh:
- Đầu nối 1: ST, SC, LC, FC, E2000, MPO, ....
- Đầu nối 2: ST, LC, FC, SC, ST, E2000, MPO, ....
- Cáp: bọc thép, không bọc thép
- Bìa: LSZH, TPU, PE
- Diamerter ngoài: 7.0mm, 4.8mm, 5.0mm, 5.5mm, 6.0mm, 6.5mm
- Đường kính trong: 2.0mm, 0.9mm, 0.6mm
- Phần fanout: bọc thép 2.8mm, không bọc thép 3.0mm, không bọc thép 2.0mm
- Màu đen
- Dài: 5m, 10m, 20m, 30m, 40m, 50m, 60m, 70m, 80m, 90m, 100m, 150m, 200m, 300m, 500m, ...

Tham số:

Mục Tham số
Kết nối ST / UPC
Mất chèn ≤0,3dB
Mất mát trở lại ≥35dB
Chế độ sợi Đa chế độ, 50 / 125um
Bước sóng hoạt động 850nm, 1310nm
Kiểm tra bước sóng 850nm, 1310nm
Lặp lại khả năng ≤0.1dB
Khả năng trao đổi .20,2dB
Độ bền .20,2dB
Chiều dài sợi 1m, 2m .. Bất kỳ chiều dài tùy chọn
Chiều dài và dung sai 10cm
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ + 85 ° C
Nhiệt độ bảo quản -40 ~ + 85 ° C

Cấu trúc dây vá CPRI:

Ảnh sản phẩm:

Ứng dụng:
1- Cáp quang (FTTA)
Các hệ thống thông tin di động thế hệ mới nhất và tiếp theo (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE, v.v.) triển khai các bộ cấp sợi quang để liên kết trạm gốc với thiết bị từ xa ở cột ăng ten.

2- Tự động hóa và cáp công nghiệp
cung cấp độ tin cậy cao nhất và an toàn vận hành. Thiết kế chắc chắn mang lại độ bền cơ học và nhiệt cao nhất giúp cho các đường dữ liệu tồn tại ngay cả trong trường hợp
sốc, rung động mạnh nhất, hoặc lạm dụng vô tình.

3- Hệ thống giám sát
Các nhà sản xuất camera an ninh chọn đầu nối ODC vì kích thước nhỏ gọn và thiết kế mạnh mẽ. Các hội đồng ODC dễ dàng cài đặt ngay cả ở những khu vực khó truy cập và cung cấp độ an toàn cài đặt cao nhất.

4- Hải quân và đóng tàu
Khả năng chống ăn mòn cao đã thuyết phục cả các nhà đóng tàu hải quân và dân sự sử dụng các tổ hợp ODC cho các hệ thống thông tin liên lạc trên tàu. Các đầu nối mạ niken chịu được môi trường ẩm ướt và mặn và đảm bảo tuổi thọ từ 20 năm trở lên.

5- Phát sóng
cung cấp một loạt các hệ thống cáp di động và lắp ráp ODC để cài đặt cáp tạm thời
cần thiết cho việc phát sóng các sự kiện thể thao, đua xe, vv và cho các kết nối tạm thời trong trường hợp nguy hiểm tự nhiên.

Thông số kỹ thuật:

Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
Kết nối Bên A: SC với bọc thép
Bên B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, đầu nối ODVA, DLC (LC song công), NSN, Ericson, Huawei, ...
Số lượng sợi

2 lõi
4 lõi
6 lõi
8 lõi
12 lõi
24 lõi
48 lõi

Loại sợi

SM
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ...)

MM
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)

Vật liệu áo khoác

LSZH
TPU
PE

Đường kính cáp

4,8mm
5.0mm
5,5mm
6.0mm
6,5mm
7,0mm

Kiểm tra bước sóng

SM:
1310 ± 30nm
1550 ± 30nm

MM:
850 ± 30nm
1300 ± 30nm

Mất chèn (dB)
TIA / ĐTM-455-107
0,3dB (PC / UPC / APC)
0,3dB (UPC)
Mất mát trở lại (dB)
TIA / ĐTM-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (UPC)
Khả năng trao đổi 0,2dB
Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patch patch / Branch out patch patch
Nhiệt độ hoạt động -14 ℃ ~ + 85 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40oC ~ + 85oC


Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.


Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)