Nhà Sản phẩmOptical Fiber Cable

Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH

Trung Quốc Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH nhà cung cấp
Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH nhà cung cấp Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH nhà cung cấp Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH nhà cung cấp Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH nhà cung cấp Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH nhà cung cấp Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH nhà cung cấp Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH nhà cung cấp Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp Ethernet không bọc thép cao GJYFJH không bọc thép TPU LSZH

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-GJYFJH-7.0-TPU

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: cuộn gỗ, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 3 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 10.000km / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: PVC, LSZH, TPU Tên: Cáp quang ngoài trời
Chiều dài: 2km ~ 5km mỗi cuộn ứng dụng: trong nhà, ngoài trời hoặc tùy chỉnh
Chất xơ: chế độ đơn, đa chế độ, OM3, OM4, OM5 Lõi: 2 lõi đến 4 lõi
Màu: Đen Đường kính: 7,0mm

2fo 4core FTTA 7.0mm GJYFJH

Trong nhà ngoài trời Quân đội Cáp quang Quân đội Không bọc thép TPU LSZH

Đặc điểm:

- Linh hoạt, dễ dàng lưu trữ và vận hành

- Vỏ bọc polyurethane cung cấp

- Chịu mài mòn, chịu dầu, linh hoạt ở nhiệt độ thấp

- Độ bền sợi Aramid với độ căng ổn định.

- Độ bền kéo và áp suất cao để ngăn chuột cắn, cắt, uốn.

- Cáp mềm, độ bền tốt, lắp đặt, bảo trì thuận tiện.

Nhiệt độ lưu trữ / vận hành: -40 ° C đến + 70 ° C

Tiêu chuẩn: Tuân thủ tiêu chuẩn YD / T1258.2-2003 và IEC 60794-2-10 / 11

Đặc điểm kỹ thuật:

Chất xơ

đếm

Cáp

đường kính (mm)

Cân nặng

(kg / km)

Độ bền kéo (N)

Nghiền nát

Kháng chiến (N / 100mm)

Uốn tối thiểu

bán kính (mm)

Thời gian ngắn Lâu dài Thời gian ngắn Lâu dài Tĩnh Năng động
2 7,0 42 600 400 200 300 60 30
4 7,0 43 600 400 200 300 60 30

Cấu trúc cáp:

Ứng dụng:
- Hệ thống thông tin liên lạc quân sự
- Mạng quang thụ động (PON)
- Than, dầu, khí tự nhiên, thăm dò địa chất
- Truyền hình, truyền thông tạm thời

- FTTx (FTTH, FTTB, FTTC, FTTA, ...)

Giới thiệu:

- Cáp quang dân quân trong nhà ngoài trời của Quân đội ngoài trời GJYFJH sử dụng làm phương tiện truyền dẫn quang với subcable 2.0mm, một lớp sợi aramid được đặt bên cạnh sợi nhỏ gọn để tăng cường phần tử.

- Cáp được cạnh tranh với áo khoác bên ngoài.

- Chất liệu áo khoác bên ngoài có thể là: PVC, LSZH, TPU, PE hoặc theo yêu cầu của khách hàng.

- Cáp sợi có thể là Chế độ đơn G652D, G657A1, G657A2, G657B3 hoặc Đa chế độ OM1, OM2, OM3, OM4 và OM5.

- Cáp có bộ diamerter nhỏ (4,8mm), trọng lượng nhẹ, sastify cho hoạt động tại hiện trường.

Thông số sợi quang
Loại sợi Chế độ đơn G652D, G657, G655, Đa chế độ OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
Đường kính cáp 7,0 ± 0,2mm
Đường kính ốp 125 ± 1μm
Tấm ốp không thông thường 1%
Đường kính lớp phủ 245 ± 10μm
Hệ số suy giảm

≤ 0,36dB / km ở 1310nm,

≤ 0,22dB / km ở 1550nm

Phân tán màu

≤3,5ps / nm / km ở tốc độ 1285 ~ 1330nm,

18ps / nm / km ở 1550nm

Bước sóng phân tán bằng không 1300 ~ 1322nm
Hệ số PMD ≤ 0,2ps / √km
Cân nặng 28kg / km

Dịch vụ OEM / ODM:

Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)