Nhà Sản phẩmOptical Fiber Cable

KOCENT OPTEC LIMITED

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang bọc thép FTTA 7.0mm G657A Quân đội Quân đội TPU LSZH Chất liệu

Trung Quốc Cáp quang bọc thép FTTA 7.0mm G657A Quân đội Quân đội TPU LSZH Chất liệu nhà cung cấp
Cáp quang bọc thép FTTA 7.0mm G657A Quân đội Quân đội TPU LSZH Chất liệu nhà cung cấp Cáp quang bọc thép FTTA 7.0mm G657A Quân đội Quân đội TPU LSZH Chất liệu nhà cung cấp Cáp quang bọc thép FTTA 7.0mm G657A Quân đội Quân đội TPU LSZH Chất liệu nhà cung cấp Cáp quang bọc thép FTTA 7.0mm G657A Quân đội Quân đội TPU LSZH Chất liệu nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp quang bọc thép FTTA 7.0mm G657A Quân đội Quân đội TPU LSZH Chất liệu

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-GJYWFJH-7.0-SUS304-TPU

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: cuộn gỗ, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 3 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 10.000km / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: PVC, LSZH, TPU Tên: Cáp quang ngoài trời
Chiều dài: 2km ~ 3km mỗi cuộn ứng dụng: ngoài trời hoặc tùy chỉnh
Chất xơ: chế độ đơn, đa chế độ, OM3, OM4, OM5 Lõi: 4 lõi đến 24 lõi
Màu: Đen Đường kính: 7,0mm

Cáp quang bọc thép 2 sợi 4 lõi FTTA 7.0mm G657A Quân đội dã chiến TPU LSZH

Kocent Optec Limited là chuyên gia về cáp quang ngoài trời và trong nhà cho phép sử dụng quân đội.

Chúng tôi có thể cung cấp tất cả các loại cáp quang không được bảo vệ và được bọc thép (bao gồm loại xoắn ốc sus và loại băng thép).

Chúng tôi chấp nhận yêu cầu OEM của khách hàng. Và có thể theo khách hàng xây dựng cáp để làm cáp.

Tất cả các cáp sử dụng Dubont aramid, và kiểm tra 100% bằng OTDR trước khi giao hàng.

Vui lòng liên hệ với nhóm bán hàng của chúng tôi để có thêm thông tin về sản phẩm và dịch vụ OEM của chúng tôi.

Đặc điểm:
- Sợi đệm chặt dễ dàng tước.
- Sợi đệm chặt có hiệu suất chống cháy tuyệt vời.
- Sợi Aramid là thành viên cường độ làm cho cáp có độ bền kéo tuyệt vời.
- Hiệu suất tuyệt vời của chống xoắn.
- Áo chống mài mòn, chống lão hóa, chống dầu và chống cháy, v.v.
- Tất cả các cấu trúc điện môi bảo vệ nó khỏi ảnh hưởng điện từ.
- Thiết kế khoa học với nghệ thuật xử lý nghiêm túc.


Các ứng dụng:

- Phân phối cáp hệ thống thông tin quân sự
- Liên lạc giữa các radar hoặc trong lĩnh vực dầu,

- Nơi làm việc khai thác

Tiêu chuẩn:

- Tuân thủ tiêu chuẩn YD / T 1258.2-2003, IECA-596, GR-409, IEC 60794-2-10 / 11,

- Đáp ứng các yêu cầu của phê duyệt UL cho OFNR và OFNP.

Ứng dụng:

- FTTx (FTTA, FTTB, FTTC, FTTO, FTTH, ...)
- Hệ thống thông tin liên lạc quân sự
- Mạng quang thụ động (PON)
- Than, dầu, khí tự nhiên, thăm dò địa chất
- Truyền hình, truyền thông tạm thời

Cấu trúc cáp:

Ảnh sản phẩm:

Nhiệt độ lưu trữ / vận hành: -40 ° C đến + 70 ° C

Tiêu chuẩn: Tuân thủ tiêu chuẩn YD / T1258.2-2003 và IEC 60794-2-10 / 11

Thông số sợi quang
Loại sợi Chế độ đơn G652D, G657, G655, Đa chế độ OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
Đường kính cáp 4,8 ± 0,2mm
Đường kính ốp 125 ± 1μm
Tấm ốp không thông thường 1%
Đường kính lớp phủ 245 ± 10μm
Hệ số suy giảm

≤ 0,36dB / km ở 1310nm,

≤ 0,22dB / km ở 1550nm

Phân tán màu

≤3,5ps / nm / km ở tốc độ 1285 ~ 1330nm,

18ps / nm / km ở 1550nm

Bước sóng phân tán bằng không 1300 ~ 1322nm
Hệ số PMD ≤ 0,2ps / √km
Cân nặng 28kg / km

Dịch vụ OEM / ODM:

Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)