Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

LSZH Vỏ bọc sợi quang Sợi dây đơn Chế độ 3,5mm 4.0mm G657B3 SC APC Connector

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

LSZH Vỏ bọc sợi quang Sợi dây đơn Chế độ 3,5mm 4.0mm G657B3 SC APC Connector

Trung Quốc LSZH Vỏ bọc sợi quang Sợi dây đơn Chế độ 3,5mm 4.0mm G657B3 SC APC Connector nhà cung cấp
LSZH Vỏ bọc sợi quang Sợi dây đơn Chế độ 3,5mm 4.0mm G657B3 SC APC Connector nhà cung cấp LSZH Vỏ bọc sợi quang Sợi dây đơn Chế độ 3,5mm 4.0mm G657B3 SC APC Connector nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  LSZH Vỏ bọc sợi quang Sợi dây đơn Chế độ 3,5mm 4.0mm G657B3 SC APC Connector

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: SC / APC-SM-SX-G657B3-LSZH-Đen-xM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: ST / APC kết nối 2: ST / APC, SC, ST, ect
Cốt lõi: song công, đơn giản, quạt ra, thoát ra Che: PVC, LSZH, bọc thép, tùy chỉnh
Mất chèn: 0,2dB Mất mát trở lại: 55dB

3,5mm 4.0mm G657B3 SC APC Sợi quang Sợi dây đơn Chế độ LSZH Đen Trắng

Mô tả cáp ngoài trời cáp quang ngoài trời:

- Cáp vá sợi quang ngoài trời bên ngoài, bên trong vỏ bọc LSZH trắng bên trong 1.9mm, áo khoác ngoài là Chất liệu PE. Nó có thể được sử dụng trong nhà và ngoài trời.

- Áo khoác ngoài 3,5mm màu đen có thể được tước dễ dàng hơn nếu khách hàng cần sử dụng bên trong cáp 1.9mm để kết nối với bảng vá, hộp thiết bị đầu cuối và thực hiện lắp đặt nối.

- Sử dụng sợi G657B3.

- Đối với loại pigtail hoặc chiều dài cáp vá này luôn luôn 20M, 30M, 40M, 60M, 80M, 100M, 120M, 2KM để sử dụng để kết nối đường dài.

Thông tin nhanh:
Đầu nối 1: SC / APC
Đầu nối 2: SC / APC, SC, FC, LC, ...
Chế độ: chế độ đơn
Số sợi: 1 lõi, 2 lõi
Đường kính: 3,5mm
Bìa: PE, LSZH
Độ dài: tùy chỉnh
IL: 0,15dB
RL: 55dB


Ứng dụng cáp quang cáp quang:
- CATV (Truyền hình cáp)
- Mạng viễn thông
- Mạng cáp quang máy tính và thiết bị kiểm tra sợi
- Phòng truyền thông
- FTTH (Sợi đến nhà)
- LAN (Mạng cục bộ)
- FOS (cảm biến sợi quang)
- Hệ thống thông tin sợi quang
- Thiết bị kết nối và truyền dẫn cáp quang
- Sẵn sàng chiến đấu phòng thủ, v.v.

Đặc điểm cáp sợi quang:
- Mất chèn thấp;
- Mất lợi nhuận cao;
- Độ lặp lại tốt;
- Trao đổi tốt;
- Khả năng thích ứng môi trường tuyệt vời.

Về cáp vá cáp quang:

- Cáp vá cáp quang là cáp quang được gắn ở hai đầu với các đầu nối cho phép kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, công tắc quang hoặc kết nối viễn thông khác. Lớp bảo vệ dày của nó được sử dụng để kết nối máy phát quang, máy thu và hộp đầu cuối.

Về cáp chế độ đơn:
- Cáp quang Single Mode có lõi diametral nhỏ chỉ cho phép một chế độ ánh sáng truyền đi. Do đó, số lượng phản xạ ánh sáng được tạo ra khi ánh sáng đi qua lõi giảm, làm giảm độ suy giảm và tạo khả năng cho tín hiệu truyền đi xa hơn. Ứng dụng này thường được sử dụng ở khoảng cách xa, băng thông cao hơn được điều hành bởi các công ty Telcos, CATV và Cao đẳng và Đại học.

Về cáp nhiều chế độ:
- Cáp quang đa mode có lõi diametral lớn cho phép truyền nhiều chế độ ánh sáng. Bởi vì điều này, số lượng phản xạ ánh sáng được tạo ra khi ánh sáng đi qua lõi tăng lên, tạo ra khả năng cho nhiều dữ liệu đi qua tại một thời điểm nhất định. Do độ phân tán và tốc độ suy giảm cao với loại sợi này, chất lượng tín hiệu bị giảm trong khoảng cách xa. Ứng dụng này thường được sử dụng cho các ứng dụng khoảng cách ngắn, dữ liệu và âm thanh / video trong mạng LAN.
- Sợi đa chế độ được mô tả bằng đường kính lõi và lớp bọc của chúng. Thông thường, đường kính của sợi đa chế độ là 50/125, hoặc 62,5 / 125. Hiện tại, có bốn loại sợi đa chế độ: OM1, OM2, OM3 và OM4.
- Cáp OM1 thường đi kèm với áo khoác màu cam và có kích thước lõi là 62,5 micromet (Thaym). Nó có thể hỗ trợ 10 Gigabit Ethernet với chiều dài lên tới 33 mét. Nó được sử dụng phổ biến nhất cho các ứng dụng Ethernet 100 Megabit.
- OM2 cũng có màu áo khoác gợi ý là màu cam. Kích thước lõi của nó là 50 Lờim thay vì 62,5. Nó hỗ trợ 10 Gigabit Ethernet với chiều dài lên tới 82 mét nhưng thường được sử dụng cho các ứng dụng 1 Gigabit Ethernet.
- OM3 có màu áo khoác gợi ý của nước. Giống như OM2, kích thước lõi của nó là 50 Lời. OM3 hỗ trợ 10 Gigabit Ethernet với chiều dài lên tới 300 mét. Bên cạnh đó OM3 có thể hỗ trợ 40 Gigabit và 100 Gigabit Ethernet lên đến 100 mét. 10 Gigabit Ethernet là sử dụng phổ biến nhất của nó.
- OM4 cũng có màu áo khoác gợi ý của aqua. Đây là một cải tiến hơn nữa đối với OM3. Nó cũng sử dụng lõi 50 Lm nhưng nó hỗ trợ 10 Gigabit Ethernet với chiều dài lên tới 550 mét và nó hỗ trợ 100 Gigabit Ethernet ở độ dài lên tới 150 mét.

Cáp vá cáp quang Hình ảnh sản phẩm:

    Thông số kỹ thuật cáp vá cáp quang:

    Kiểu Tiêu chuẩn, thạc sĩ
    Kiểu kết nối LC, SC, ST, FC, MU, DIN, D4, MPO, SC / APC, FC / APC, LC / APC, ...
    Song đôi MTRJ / Nữ, MTRJ / Nam
    Loại sợi 9/125 SMF-28 hoặc tương đương (Chế độ đơn) OS1 50/125, 62.5 / 125 (Đa chế độ) OM2 & OM1
    50/125 10G (Đa chế độ) OM3
    G652 (tất cả các loại), G657 (tất cả các loại), G655 (tất cả các loại)
    Loại cáp Đơn giản, song công (dây Zip) Φ3.0mm,
    Φ2.0mm
    .9 0,9mm
    đệm đệm
    Vật liệu bọc cáp PVC
    LSZH
    Thiết giáp
    Không thấm nước
    FTTH
    Ngoài trời
    Trả lại lỗ (Đối với chế độ Đơn) 0,15dB (Dành cho chế độ đơn Master)
    0,30dB (Đối với Tiêu chuẩn chế độ đơn)
    ≤ 0,30dB (Đối với chế độ Đa)
    Được thử nghiệm bởi JDS RM 3750
    UPC 50dB
    SPC ≥ 55dB
    APC ≥ 60dB (typ, 65dB)
    Được thử nghiệm bởi JDS RM3750
    Lặp lại ± 0,1dB
    Nhiệt độ hoạt động -40 ° C đến 85 ° C

    Dịch vụ OEM / ODM:

    Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

    Đóng gói:

    Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

    Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

    Đang chuyển hàng:

    - Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

    - Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

    - Bằng đường biển

    Chi tiết liên lạc
    KOCENT OPTEC LIMITED

    Người liên hệ: MaryLinh

    Tel: +8618664578169

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)