Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

Vỏ nhựa Dây cáp quang Huawei Mini SC Panel APC UPC Chống nước IP67

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Vỏ nhựa Dây cáp quang Huawei Mini SC Panel APC UPC Chống nước IP67

Trung Quốc Vỏ nhựa Dây cáp quang Huawei Mini SC Panel APC UPC Chống nước IP67 nhà cung cấp
Vỏ nhựa Dây cáp quang Huawei Mini SC Panel APC UPC Chống nước IP67 nhà cung cấp Vỏ nhựa Dây cáp quang Huawei Mini SC Panel APC UPC Chống nước IP67 nhà cung cấp Vỏ nhựa Dây cáp quang Huawei Mini SC Panel APC UPC Chống nước IP67 nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Vỏ nhựa Dây cáp quang Huawei Mini SC Panel APC UPC Chống nước IP67

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-ADT-HW-SCA / U

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
P / N: KCO-ADT-HW-SCA / U ứng dụng: Ngoài trời
Mức độ bảo vệ: IP67 Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Che: Nhựa
Màu: Đen Đầu nối: Loại SC (APC, UPC, PC)

Huawei Mini SC Panel APC UPC Bộ điều hợp quang chống nước IP67 cho FTTA FTTH

Giới thiệu:

- Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây cáp quang ngoài trời dẫn đầu. Đặc biệt là trong tất cả các loại dây cáp quang trường có đầu nối chống nước, chẳng hạn như: Đầu nối Fullaxs, Đầu nối quân sự, PDLC, ODVA, ...

- Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất, chúng tôi cung cấp loại dây nối truyền hình tiêu chuẩn và truyền hình tiêu chuẩn cho khách hàng. Tất cả hàng hóa được kiểm tra trước khi giao hàng.

- Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM và ODM. Liên hệ với nhóm bán hàng của chúng tôi để có thêm thông tin về chúng tôi và các sản phẩm.

- Các tổ hợp SC nhỏ cung cấp một giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín cho kết nối sợi quang đến nhà (FTTH).
- Đầu nối H kết hợp kết nối loại SC / APC trong vỏ polymer mỏng, kín, có ren cho phép kết nối dễ dàng với đầu cuối đa cổng hoặc đầu nối mở rộng trong dòng.
- Các đầu nối SC / APC và SC / UPC kết hợp với bộ điều hợp tiêu chuẩn cung cấp giao diện chung cho các ứng dụng FTTX

Đặc điểm:
- Mất chèn thấp và mất phản xạ ngược
- Khả năng trao đổi tốt
- Độ bền tốt
- Độ ổn định nhiệt độ cao.
- Đầu nối chính xác
- Khả năng cơ khí tuyệt vời

Tham số:
- Loại đầu nối: LC / UPC, SC / UPC, FC / UPC, ST / UPC. LC / APC, SC / APC, FC / APC, ST / APC
- Mất chèn:

<= 0,2db

<= 0,3db
- Mất mát trở lại:

> = 50db

> = 60db
- Loại sợi:

Chế độ đơn: G652D, G655, G657A1, G657A2, G657B3

Đa chế độ: OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
- Bước sóng hoạt động: 1310, 1550nm, 850nm, 1490um
- Bước sóng thử nghiệm: 1310,1550nm
- Độ lặp lại: <= 0,1dN
- Khả năng thay thế lẫn nhau: <= 0,2dB
- Độ bền: <= 0,2dB
- Chiều dài và dung sai: 10cm
- Nhiệt độ hoạt động: -40C ~ + 85C
- Nhiệt độ lưu trữ: -40C ~ + 85C

Ảnh sản phẩm:

Tính năng, đặc điểm:

- Các đầu nối tuân thủ các tiêu chuẩn IEC, Telcordia-GR-326-Core;

- Tùy chọn khởi động kích thước và màu sắc khác nhau;

- Mất chèn thấp; Lợi nhuận cao;

- Đo giao thoa kế 100%;

Ứng dụng :

- Mạng viễn thông;

- Mạng cục bộ;

- CATV;

- Chấm dứt thiết bị hoạt động;

- Mạng hệ thống trung tâm dữ liệu;

- PON;

- M tập thể dục đơn phương;

- P erformance và như vậy.

Thông số kỹ thuật dây Patch:

Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
Kết nối Bên A: SC với bọc thép
Bên B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, đầu nối ODVA, DLC (LC song công), NSN, Ericson, Huawei, ...
Số lượng sợi

2 lõi
4 lõi
6 lõi
8 lõi
12 lõi

Loại sợi

SM
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ...)

MM
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)

Vật liệu áo khoác

LSZH
TPU
PE

Đường kính cáp

4,8mm
5.0mm
5,5mm
6.0mm
6,5mm
7,0mm

Kiểm tra bước sóng

SM:
1310 ± 30nm
1550 ± 30nm

MM:
850 ± 30nm
1300 ± 30nm

Mất chèn (dB)
TIA / ĐTM-455-107
0,3dB (PC / UPC / APC)
0,3dB (UPC)
Mất mát trở lại (dB)
TIA / ĐTM-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (UPC)
Khả năng trao đổi 0,2dB
Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patch patch / Branch out patch patch
Nhiệt độ hoạt động -14 ℃ ~ + 85 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40oC ~ + 85oC


Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.


Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển


Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)