Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

FTTA Non bọc thép sợi quang Dây trường ngoài trời với đầu nối SC APC H

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

FTTA Non bọc thép sợi quang Dây trường ngoài trời với đầu nối SC APC H

Trung Quốc FTTA Non bọc thép sợi quang Dây trường ngoài trời với đầu nối SC APC H nhà cung cấp
FTTA Non bọc thép sợi quang Dây trường ngoài trời với đầu nối SC APC H nhà cung cấp FTTA Non bọc thép sợi quang Dây trường ngoài trời với đầu nối SC APC H nhà cung cấp FTTA Non bọc thép sợi quang Dây trường ngoài trời với đầu nối SC APC H nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  FTTA Non bọc thép sợi quang Dây trường ngoài trời với đầu nối SC APC H

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-HW-MNSCA-Bọc thép-4,8mm-LSZH-xxxM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: Huawei Mini SC / APC kết nối 2: No input file specified.
Cốt lõi: 1 2 4 6 8 12 lõi Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Vật liệu bọc cáp: LSZH, TPU
Màu: Đen Loại chất xơ: SM, MM

Dây cáp quang ngoài trời không bọc thép FTTA với đầu nối Huawei Mini SC APC H


Giới thiệu:
- Lắp ráp cáp Patch Huawei MINI SC / APC đến SC APC GYFJH Simplex SM G657A1
- Các tổ hợp SC nhỏ cung cấp một giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín cho kết nối sợi quang đến nhà (FTTH).
- Đầu nối H kết hợp kết nối loại SC / APC trong vỏ polymer mỏng, kín, có ren cho phép kết nối dễ dàng với đầu cuối đa cổng hoặc đầu nối mở rộng trong dòng.
- Các đầu nối SC / APC kết hợp với bộ điều hợp tiêu chuẩn cung cấp giao diện chung cho các ứng dụng FTTX
- Cung cấp khả năng chống thời tiết vượt trội cho FTTA và các ứng dụng ngoài trời khác.
- Cho phép linh hoạt sử dụng các cụm lắp ráp tại nhà máy hoặc lắp ráp trước kết thúc hoặc lắp đặt tại hiện trường
- Thích hợp cho FTTA và cực đoan nhiệt độ ngoài trời Đảm bảo chức năng trong môi trường thời tiết khắc nghiệt
- Có thể được cài đặt mà không cần dụng cụ đặc biệt
- Khớp nối có ren
- Cung cấp bảo vệ uốn cong để cài đặt và sử dụng lâu dài
- Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây cáp quang ngoài trời dẫn đầu. Đặc biệt là trong tất cả các loại dây cáp quang trường có đầu nối chống nước, chẳng hạn như: Đầu nối Fullaxs, Đầu nối quân sự, PDLC, ODVA, ...
- Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất, chúng tôi cung cấp loại dây nối truyền hình tiêu chuẩn và truyền hình tiêu chuẩn cho khách hàng. Tất cả hàng hóa được kiểm tra trước khi giao hàng. Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM và ODM. Liên hệ với nhóm bán hàng của chúng tôi để có thêm thông tin về chúng tôi và các sản phẩm.

Cấu trúc cáp:
Loại 1: PVC / LSZH / TPU + Kevlar + 2 * Sợi đệm 0,9mm (4,8mm / 5,0mmmm);
Loại 2: PVC / LSZH / TPU + Kevlar + Cáp 2 * 2.0mm (7.0mm)
Xây dựng cáp khác chào mừng khách hàng.


Đặc điểm:
- Mất chèn thấp và mất phản xạ ngược
- Khả năng trao đổi tốt
- Độ bền tốt
- Độ ổn định nhiệt độ cao.
- Đầu nối chính xác
- Khả năng cơ khí tuyệt vời

Tham số:
Mất chèn: <= 0,2dB
Mất mát trở lại:> = 50dB
Chế độ sợi: Chế độ đơn / Đa chế độ
Bước sóng hoạt động: 1310, 1550nm
Bước sóng thử nghiệm: 1310,1550nm
Độ lặp lại: <= 0,1
Khả năng thay thế lẫn nhau: <= 0,2dB
Độ bền: <= 0,2dB
Chiều dài sợi: 1m, 2m đường .. bất kỳ chiều dài tùy chọn.
Chiều dài và dung sai: 10cm
Nhiệt độ hoạt động: -40C ~ + 85C
Nhiệt độ lưu trữ: -40C ~ + 85C

Tính năng, đặc điểm:
- Các đầu nối tuân thủ các tiêu chuẩn IEC, Telcordia-GR-326-Core;
- Tùy chọn khởi động kích thước và màu sắc khác nhau;
- Mất chèn thấp; Lợi nhuận cao;
- Đo giao thoa kế 100%;

Ứng dụng :
- Mạng viễn thông;
- Mạng cục bộ;
- CATV;
- Chấm dứt thiết bị hoạt động;
- Mạng hệ thống trung tâm dữ liệu;
- PON;
- M tập thể dục đơn phương;
- P erformance và như vậy.

Ảnh sản phẩm:


Thông số kỹ thuật:

Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
Kết nối Bên A: SC với bọc thép
Bên B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, đầu nối ODVA, DLC (LC song công), NSN, Ericson, Huawei, ...
Số lượng sợi

2 lõi
4 lõi
6 lõi
8 lõi
12 lõi

Loại sợi

SM
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ...)

MM
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)

Vật liệu áo khoác

LSZH
TPU
PE

Đường kính cáp

4,8mm
5.0mm
5,5mm
6.0mm
6,5mm
7,0mm

Kiểm tra bước sóng

SM:
1310 ± 30nm
1550 ± 30nm

MM:
850 ± 30nm
1300 ± 30nm

Mất chèn (dB)
TIA / ĐTM-455-107
0,3dB (PC / UPC / APC)
0,3dB (UPC)
Mất mát trở lại (dB)
TIA / ĐTM-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (UPC)
Khả năng trao đổi 0,2dB
Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patch patch / Branch out patch patch
Nhiệt độ hoạt động -14 ℃ ~ + 85 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40oC ~ + 85oC


Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.


Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Đường biển: COSCO, HUYNDAI, ...
- Cảng vận chuyển tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hồng Kông, Ninh Ba


Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)