Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

KOCENT OPTEC LIMITED

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SM MM Cáp quang Pigtail, Patch Pig Pigtail 2.0mm 1.8mm 1.6mm PVC LSZH Cover

Trung Quốc SM MM Cáp quang Pigtail, Patch Pig Pigtail 2.0mm 1.8mm 1.6mm PVC LSZH Cover nhà cung cấp
SM MM Cáp quang Pigtail, Patch Pig Pigtail 2.0mm 1.8mm 1.6mm PVC LSZH Cover nhà cung cấp SM MM Cáp quang Pigtail, Patch Pig Pigtail 2.0mm 1.8mm 1.6mm PVC LSZH Cover nhà cung cấp SM MM Cáp quang Pigtail, Patch Pig Pigtail 2.0mm 1.8mm 1.6mm PVC LSZH Cover nhà cung cấp SM MM Cáp quang Pigtail, Patch Pig Pigtail 2.0mm 1.8mm 1.6mm PVC LSZH Cover nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  SM MM Cáp quang Pigtail, Patch Pig Pigtail 2.0mm 1.8mm 1.6mm PVC LSZH Cover

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: RoHS, ISO9001
Số mô hình: MU

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 7 ngày sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: MU / UPC kết nối 2: SC, LC, FC, ST, DIN, E2000, ...
Số lượng sợi: đơn giản, song công, đa sợi Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 50dB Loại chất xơ: OS2, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
Màu: Vàng, Cam, Thủy, Tím, Xanh chanh Che: PVC, LSZH

Cáp sợi quang MU Fibra óptica Patchcord SM MM 2.0mm 1.8mm 1.6mm

Dây cáp quang là các sợi cáp khoảng cách ngắn được gắn với các đầu nối ở cả hai đầu. Cáp vá sợi thường được sử dụng để cài đặt dễ dàng tại các bảng vá, công tắc quang và thiết bị telco. Có nhiều loại sợi khác nhau, như chế độ đơn và đa chế độ OM1, OM2, OM3 và OM4. Tất cả đều có sẵn và được trang bị các đầu nối LC, SC hoặc ST trong các loại đánh bóng PC, UPC và APC.

Cáp quang Single Mode 9/125 (OS2) được sử dụng cho các ứng dụng chế độ đơn. Loại cáp quang này được thiết kế để chạy đường dài, điều này làm cho loại sợi này trở nên phổ biến khi được sử dụng để lắp đặt ngoài trời. cáp sợi này sẽ đạt khoảng cách lên đến 10km (6,21371 dặm) tại 1310 (bước sóng).

Cáp quang Multimode 62.5 / 125 (OM1) có lõi sợi lớn nhất. Những dây cáp này thường được sử dụng cho các ứng dụng khoảng cách ngắn.

Cáp quang 10 Gig Multimode 50/125 (OM3) có đường kính lớn và thường được sử dụng cho khoảng cách ngắn. Loại cáp quang này có độ trong và tốc độ rõ ràng hơn so với OM2. Cáp OM3 Fiber cũng có khả năng 10 Gig + tốc độ lên tới 300 mét (984.252 ft).

Cáp quang 10 Gig Mutlimode 50/125 (OM4) có đường kính lớn và thường được sử dụng cho khoảng cách ngắn với độ rõ và tốc độ kính được cải thiện so với OM3. Cáp OM4 Fiber cũng có khả năng 10 Gig + tốc độ lên tới 400 mét.

Giới thiệu:

1. Cáp vá sợi là sợi kết nối máy tính với thiết bị.

2. Rất thuận tiện để kết nối và quản lý, lớp bảo vệ dày hơn, thường được sử dụng trong kết nối giữa hộp quang và hộp đầu cuối.

3. Dây cáp quang có sẵn trong tất cả các loại đầu nối tiêu chuẩn, tất cả các loại sợi tiêu chuẩn và tất cả các cấu hình cáp tiêu chuẩn để đáp ứng tất cả các nhu cầu kết nối của bạn. Chúng có sẵn trong bất kỳ chiều dài.

4. Các dây vá được nhà máy chấm dứt, lắp ráp, kiểm tra và kiểm tra trước khi giao hàng.

5. Dây vá sợi quang và danh mục đuôi heo của chúng tôi bao gồm: Chế độ đơn và Đa chế độ, sử dụng cho trong nhà, ngoài trời và chống gặm nhấm. Có thể đi kèm với loại đầu nối phổ biến, đầu nối loại đặc biệt và đầu nối chống nước ngoài trời cho FTTA.

6. Các đầu nối MU là một ferrule đường kính 1,25mm cho nhiều đầu nối quang nhỏ gọn và cơ chế tự giữ lại cho các ứng dụng bảng nối đa năng.

7. Ứng dụng này dành cho truyền thông dữ liệu tốc độ cao, mạng thoại, viễn thông và các ứng dụng DWDM mật độ cao.

KOCENT OPTEC LIMITED, Đối tác tin cậy của Nhà cung cấp Sợi quang:
1. Với 4 dây chuyền sản xuất cho loại dây cáp quang và đuôi lợn thông thường, và đóng quy trình QC, chúng tôi đảm bảo thời gian dẫn và số lượng cấp độ viễn thông cho tất cả các đơn đặt hàng dây và đuôi lợn của chúng tôi cho tất cả khách hàng cũ và mới.
2. Tất cả các dây vá và đuôi lợn của chúng tôi được kiểm tra mặt cuối và mất 100% trước khi giao hàng.
3. Danh mục dây vá và đuôi lợn của chúng tôi bao gồm: Chế độ đơn (G652D, G567A1, G657A2, G657B3, G655, ...), Đa chế độ (OM1, OM2, Om3, OM4, OM5. SC, ST và loại đặc biệt như: MU, MPO, MTP, DIN, MTRJ, D4, ESCON, FDDI, v.v.
4. Đối với mẫu, chúng tôi miễn phí cho tất cả các loại đuôi lợn thông thường với số lượng ít hơn 5 chiếc và đối với tất cả các loại dây vá phổ biến có chiều dài nhỏ hơn 1m số lượng ít hơn 3 lần.
Thời gian dẫn mẫu: 1 ~ 2 ngày
Đối với đơn hàng hơn 5000 chiếc: khoảng 5 ngày
Đối với đơn đặt hàng lớn, vui lòng liên hệ với nhóm bán hàng của chúng tôi để xác nhận thời gian dẫn.

Ứng dụng:

1. CATV

2. Chấm dứt hoạt động

3. Mạng viễn thông

4. Tàu điện ngầm

5. Mạng cục bộ (LAN)

6. Mạng xử lý dữ liệu

7. Thiết bị kiểm tra

8. Cài đặt tiền đề.

9. Mạng diện rộng (WAN)

Đặc tính:

1.Low mất chèn và mất phản xạ trở lại

2. độ vang tốt

Độ bền tốt

4. ổn định nhiệt độ cao.

5. Tiêu chuẩn: Telcordia GR-326-CORE

Kết nối 6.Precise

7. Khả năng cơ học tuyệt vời

8.Patch dây phù hợp với bellcord GR-326, ISO 9001, RoHS

Ảnh sản phẩm:


Dữ liệu kỹ thuật:
Dữ liệu Đơn vị Nhảy cầu FC, LC, SC SR, MU MT-RJ, MPO E2000
SM MM SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Chèn mất DB .30.3 .20.2 .30.3
.30.3
.30.3 .20.2 .20.2 .30.3 .20.2 .20.2 .30.3 .30.3

Mất mát trở lại
DB ≥45 50 ≥60 ≥30 ≥45 50 ≥30 ≥45 50 ≥35 ≥55 ≥75
Bước sóng làm việc NM 1310,1510 1310,1510 1310,1510 1310,1510
Khả năng trao đổi DB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
Rung DB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
Nhiệt độ làm việc -40 đến 75 -40 đến 75 -40 đến 75 -40 đến 75
Cài đặt nhiệt độ -40 đến 85 -40 đến 85 -40 đến 85 -40 đến 85
Sợi OD MM 3.0 / 2.0 / 0.9 3.0 / 2.0 / 0.9 3.0 / 2.0 / 0.9 3.0 / 2.0 / 0.9

Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.
 
Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển



Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)