Nhà Sản phẩmFiber Optic Media Converter

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang SFP / XFP 10G

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang SFP / XFP 10G

Trung Quốc Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang SFP / XFP 10G nhà cung cấp
Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang SFP / XFP 10G nhà cung cấp Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang SFP / XFP 10G nhà cung cấp Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang SFP / XFP 10G nhà cung cấp Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang SFP / XFP 10G nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang SFP / XFP 10G

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS, UL
Số mô hình: KCO-MC-10G

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 5 ~ 7 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Đầu nối: LC Tốc độ: 10Gbs
Khoảng cách: 20km Kiểu: Chế độ đơn
Chất xơ: sợi kép Cổng mạng: Mạng LAN

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang SFP / XFP 10G LC Chế độ đơn / đa sợi quang

Sản phẩm một công cụ :

  • Áp dụng chip Marvel hiệu suất cao của Mỹ để đạt được hiệu suất chuyển mạch truyền không chặn và đảm bảo tính bảo mật và ổn định cao hơn của truyền dữ liệu;
  • Hỗ trợ cổng Ethernet 10Gbase-Tto10Gbase-SR / LR / ER / ZR;
  • Cổng sợi hỗ trợ chức năng 3R (khuếch đại cân bằng, trích xuất xung nhịp, tái tạo số nguyên) và jitter truyền dữ liệu là nhỏ;
  • Truyền dữ liệu trong suốt với độ trễ nhỏ;
  • Hỗ trợ các bước sóng CWDM / DWDM 850, 1310, 1550nm và ITU;
  • Hỗ trợ chức năng DMI của mô-đun quang;
  • Hỗ trợ Loopback và quay lại kiểm tra chức năng;
  • Hỗ trợ các mô-đun quang giao diện khác nhau SFP + / XFP;
  • Hỗ trợ cấp điện áp rộng 5-20V;
  • Hỗ trợ bao vây cung cấp điện tích hợp;
  • Hỗ trợ quản lý cung cấp điện tập trung của giá đỡ;
  • Hỗ trợ cung cấp điện bên ngoài.

Tính năng, đặc điểm
1. Bộ chuyển đổi sợi 10GBase-T sang 10GBase

2. Tuân thủ tiêu chuẩn IEEE802.3an (10GBase-T), IEEE802.3ae (10GBase-SR / LR / ER / ZR)
3. Hỗ trợ bước sóng DWDM / CWDM theo quy định của ITU-T
4. Hỗ trợ chức năng DMI cho mô đun sợi SFP +
5. Hỗ trợ chức năng kiểm tra Loopback
6. Hỗ trợ các mô-đun SFP + cắm và chạy
7. Hỗ trợ quản lý Web (trạng thái DMI mô-đun sợi, trạng thái Liên kết, bật / Tắt chức năng kiểm tra Loopback)


Dữ liệu kỹ thuật:
1. Tỷ lệ: 10Gbs tự thích ứng.
2. Giao thức được hỗ trợ: IEEE802.3 / IEEE802.3U, v.v.
3. Loại cáp: sợi đơn / kép.
4. Chế độ quang học: đơn / đa chế độ.
5. Chế độ truyền: một nửa / song công hoàn toàn.
6. Giao diện Ethernet: RJ-45.
7. Giao diện quang: SC / FC / LC / ST.
8. Bước sóng quang: 850nm, 1310nm, 1550nm
9. Công suất: 2.5W.
10. Nguồn điện: AC220V / 0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V / 1A.
11. Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 ° C.
12. Độ ẩm làm việc: 5% -95%.
13. Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C ~ 70 ° C.
14. Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 95% (không ngưng tụ).

Ảnh sản phẩm:

Đóng gói:

Thông số kỹ thuật

Tốc độ truyền
10Gb / giây
Giao diện điện
Đầu nối: RJ45
Tốc độ dữ liệu: 10Gbps
Chế độ song công: Half / Full duplex
Cáp: Cat.6a, 7 trở lên
Giao diện quang
Trình kết nối: Phụ thuộc vào mô đun SFP +
Tốc độ dữ liệu: 10Gbps
Chế độ song công: Full duplex
Loại sợi: SM 9 / 125μm, MM 50 / 125μm, 62,5 / 125μm
Khoảng cách truyền
RJ45: 100 mét với cáp Cat.6a, 7 hoặc cao hơn
Sợi quang: Phụ thuộc vào mô đun SFP + (tối đa 120km)
Tốc độ chuyển tiếp gói tối đa
14.880.950 / S
Môi trường làm việc
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ℃
Nhiệt độ lưu trữ: -10 ~ 70 ℃
Độ ẩm: 5% ~ 90% (không ngưng tụ)
Chỉ dẫn
PWR: Green Illuminated để cho biết đơn vị đang hoạt động trong hoạt động bình thường
TX Link / ACT: Green Illuminated cho biết nhận xung liên kết từ đồng tuân thủ
Thiết bị và nhấp nháy khi dữ liệu được gửi / nhận
Liên kết FX / ACT: Green Illuminated cho biết nhận xung liên kết từ sợi tương thích
Thiết bị và nhấp nháy khi dữ liệu được gửi / nhận

Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

- Cảng xuất khẩu tiêu chuẩn: Ninh Ba, Thâm Quyến

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)