Nhà Sản phẩmFiber Optic Splitter

Steelless loại ống sợi quang Mạch tuần hoàn 1310nm FC SC LC ST CIR1310

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Steelless loại ống sợi quang Mạch tuần hoàn 1310nm FC SC LC ST CIR1310

Trung Quốc Steelless loại ống sợi quang Mạch tuần hoàn 1310nm FC SC LC ST CIR1310 nhà cung cấp
Steelless loại ống sợi quang Mạch tuần hoàn 1310nm FC SC LC ST CIR1310 nhà cung cấp Steelless loại ống sợi quang Mạch tuần hoàn 1310nm FC SC LC ST CIR1310 nhà cung cấp Steelless loại ống sợi quang Mạch tuần hoàn 1310nm FC SC LC ST CIR1310 nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Steelless loại ống sợi quang Mạch tuần hoàn 1310nm FC SC LC ST CIR1310

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-FOC-3P-FCA-xxxxnm

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 5 ~ 8 ngày
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 20.000 bộ / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: Loại ống Steelless Chiều dài: 1,0m
Kiểu: 1 * 2 1x2 Cổng số: 3 cổng, ba cổng
Đầu nối: FC / APC Cáp: 0,9mm
Bước sóng: 1064nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm

Mạch tuần hoàn sợi quang CIR1310 Ba cổng 1310nm

Đối với cảm biến sợi FC SC LC ST

Mô tả:

- Có hai loại tuần hoàn, chúng là tuần hoàn sợi quang chế độ đơn và tuần hoàn sợi quang PM (duy trì phân cực).

- Mạch tuần hoàn quang không phải là thiết bị ba cổng, một hướng, ba cổng được sử dụng trong một loạt các thiết lập quang học và cho nhiều ứng dụng.

- Bộ tuần hoàn quang tương tự như bộ tuần hoàn điện tử và cả hai đều thực hiện các chức năng tương tự nhau.

- Thiết bị tuần hoàn quang là thiết bị ba cổng cho phép ánh sáng truyền theo một hướng.

- Tín hiệu vào Cổng 1 sẽ thoát khỏi Cổng 2 với mức tổn thất tối thiểu, trong khi tín hiệu vào Cổng 2 sẽ thoát khỏi Cổng 3 với mức tổn thất tối thiểu.

- Ánh sáng vào cổng 2 gặp tổn thất lớn ở cổng 1 và ánh sáng vào cổng 3 gặp tổn thất lớn ở cổng 2 và 1.

- Mạch tuần hoàn quang là thiết bị không tương hỗ.

- Điều này có nghĩa là mọi thay đổi về tính chất của ánh sáng gây ra khi đi qua thiết bị không bị đảo ngược khi đi theo hướng ngược lại.

- Các bộ tuần hoàn sợi quang SM của chúng tôi có bước sóng trung tâm là 1064, 1310 (Dải O) hoặc 1550nm (Dải C).

- Ngoài ra, các bộ tuần hoàn quang SM này có sẵn, với các đầu nối FC / PC hoặc với các đầu nối FC / APC hoặc các loại đầu nối khác theo yêu cầu của khách hàng.

- Chúng tôi cũng cung cấp tuần hoàn sợi quang PM (Polarization Duy trì).

Tính năng, đặc điểm:

- Mất chèn thấp

- Mất lợi nhuận cao

- Tỷ lệ tuyệt chủng cao

- Độ tin cậy và ổn định cao

- Cách ly cao

Các ứng dụng:

- Cảm biến sợi

- EDFA

- Ghép kênh thêm-thả

- Bơm hai chiều

- Hệ thống truyền tín hiệu hai chiều

- Khớp nối các thiết bị bù tán sắc trong dòng

Ảnh sản phẩm:

Thông số kỹ thuật:

Cấp LỚP P ĐIỂM A
Xây dựng Cổng 1 đến Cổng 2, Cổng 2 đến Cổng 3
Bước sóng hoạt động (nm) 1310/1550/1585
Mất đầu vào tiêu chuẩn (23 ° C) 0,4 0,5
Tối đa Mất chèn (23 ° C) 0,5 0,6
Tối đa Cách ly (dB) 50
Tối thiểu Cách ly (dB) 40
Chỉ thị (dB) 50
PDL (dB) 0,15
PMD (ps) 0,1
RL (dB) 50
Băng thông (nm) +/- 30
Tối đa Sức mạnh hoạt động (mw) 500/300
Nhiệt độ hoạt động (° C) 0 ~ 70
Nhiệt độ lưu trữ (° C) -40 ~ 85

Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.


Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

48 Cổng LC OM4 Cáp quang Giá đỡ Bảng điều khiển Bản vá Loại trượt 1U Metalic Black

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)