Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

Ổ cắm cáp quang FTTA OptiTap SC LC chống nước

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Ổ cắm cáp quang FTTA OptiTap SC LC chống nước

Trung Quốc Ổ cắm cáp quang FTTA OptiTap SC LC chống nước nhà cung cấp
Ổ cắm cáp quang FTTA OptiTap SC LC chống nước nhà cung cấp Ổ cắm cáp quang FTTA OptiTap SC LC chống nước nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Ổ cắm cáp quang FTTA OptiTap SC LC chống nước

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-OptiTap-ADT-SCA

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T, L / C
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
P / N: KCO-OptiTap-ADT-SCA Ứng dụng: Ngoài trời
Mức độ bảo vệ: IP67 mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Che: Nhựa
Màu sắc: Đen Kết nối: Loại SC (APC, UPC, PC)
Điểm nổi bật:

OptiTap Fiber Optic Adapter Socket

,

SC LC Optical Patch Cord

 

SC LC Ổ cắm cáp quang OptiTap chống nước ngoài trời cho hộp nối FTTA

 
Sự miêu tả:
- Đầu kết nối OptiTap kết hợp kết nối loại SC trong một vỏ bọc polyme mỏng, kín, có ren cho phép kết nối dễ dàng với thiết bị đầu cuối nhiều cổng hoặc ổ cắm mở rộng nội tuyến.
- Các đầu nối SC kết hợp với bộ điều hợp tiêu chuẩn cung cấp giao diện chung cho các ứng dụng FTTX
- Tiết kiệm chi phí, dễ dàng, làm kín môi trường và bảo vệ cơ học cho các kết nối kiểu SC đơn giản 1 sợi.
- Thiết kế chống đánh lừa đặc biệt đảm bảo đầu nối có chức năng mù giao phối;cung cấp các giải pháp lắp đặt nhanh chóng và có hiệu suất tốt khi giao phối với ổ cắm H, nó có thể tương thích với tất cả các sản phẩm tương tự trên thị trường, tương thích với Corning Opitap-SC.
- Cáp có thể là cáp thả dẹt hoặc cáp tròn, có dây hoặc không có dây.
- Bộ điều hợp bằng nhựa, gắn bảng điều khiển công nghiệp đóng vai trò như một đường dẫn kín cho kết nối sợi quang.

 

 

Đặc trưng:
- Các đầu nối tuân theo tiêu chuẩn IEC, Telcordia-GR-326-Core;
- Kích thước và tùy chọn khởi động màu khác nhau;
- Suy hao chèn thấp;Lợi nhuận cao mất mát;
- 100% đo giao thoa kế;
 
Ứng dụng:
- Mạng viễn thông;
- Mạng cục bộ;
- CATV;
- Kết thúc thiết bị hoạt động;
- Các mạng hệ thống trung tâm dữ liệu;
- PON;
- Mbài tập thể dục;
- Psai lầm và như vậy.

 
Thông số kỹ thuật dây vá:

Thông số Cụm cáp quang tiêu chuẩn
Kết nối Mặt A: SC có bọc thép
  Mặt B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, đầu nối ODVA, DLC (LC song công), NSN, Ericson, Huawei, ...
Số lượng sợi

2 lõi
4 lõi
6 lõi
8 lõi
12 lõi

Loại sợi

SM
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ...)

 

MM
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)

Vật liệu áo khoác

LSZH
TPU
PE

Đường kính cáp

4,8mm
5,0mm
5.5mm
6.0mm
6,5mm
7.0mm

Kiểm tra bước sóng

SM:
1310 ± 30nm
1550 ± 30nm

 

MM:
850 ± 30nm
1300 ± 30nm

Suy hao chèn (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0,3dB (PC / UPC / APC)
≤ 0,3dB (UPC)
Suy hao trở lại (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (UPC)
Khả năng trao đổi ≤ 0,2dB
Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / Hai mặt / Dây vá ra quạt / Dây vá ra nhánh
Nhiệt độ hoạt động -14 ℃ ~ + 85 ℃
Nhiệt độ bảo quản -40 ℃ ~ + 85 ℃

 

 
Giới thiệu:
- Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây vá sợi quang ngoài trời hàng đầu.Đặc biệt ở tất cả các loại dây nối cáp quang hiện trường có đầu nối chống thấm nước, như: Fullaxs Connector, Military Connector, PDLC, ODVA, ...
- Với thâm niên sản xuất hơn 10 năm, chúng tôi cung cấp loại dây vá viễn thông và truyền hình quảng bá tiêu chuẩn cho khách hàng.Tất cả các hàng hóa được kiểm tra trước khi giao hàng.

- Cụm SC mini cung cấp giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín cho kết nối cáp quang đến gia đình (FTTH).
- Đầu kết nối H kết hợp với kết nối loại SC / APC trong một vỏ bọc polyme mỏng, kín, có ren cho phép kết nối dễ dàng với đầu cuối nhiều cổng hoặc bộ tiếp nhận mở rộng nội tuyến.
- Các đầu nối SC / APC và SC / UPC kết hợp với bộ điều hợp tiêu chuẩn cung cấp giao diện chung cho các ứng dụng FTTX

- Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM và ODM.Liên hệ với đội ngũ bán hàng của chúng tôi để nhận thêm thông tin về chúng tôi và sản phẩm.
 
Nét đặc trưng:
- Độ bền tốt
- Đầu nối chính xác
- Suy hao chèn thấp và mất phản xạ ngược
- Khả năng trao đổi tốt
- Nhiệt độ ổn định cao.
- Khả năng cơ học tuyệt vời
 
Tham số:
- Loại đầu nối: LC / UPC, SC / UPC, FC / UPC, ST / UPC.LC / APC, SC / APC, FC / APC, ST / APC
- Mất đoạn chèn:

<= 0,2db
<= 0,3db
- Mất mát trở lại:

> = 50db
> = 60db
- Loại sợi:

Chế độ đơn: G652D, G655, G657A1, G657A2, G657B3
Đa chế độ: OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
- Bước sóng hoạt động: 1310, 1550nm, 850nm, 1490um
- Bước sóng thử nghiệm: 1310,1550nm
- Độ lặp lại: <= 0,1dN
- Khả năng hoán đổi cho nhau: <= 0,2dB
- Độ bền: <= 0,2dB
- Chiều dài và dung sai: 10cm
- Nhiệt độ hoạt động: -40C ~ + 85C
- Nhiệt độ bảo quản: -40C ~ + 85C

 

Ảnh sản phẩm:

 

Ổ cắm cáp quang FTTA OptiTap SC LC chống nước 0

 

 

 

Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như dây cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào.Nó không có vấn đề gì.Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng làm việc đó.
 

Ổ cắm cáp quang FTTA OptiTap SC LC chống nước 1
Đóng gói:
Theo Stardard Export Đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.
 
Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí giữa các trường: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

 

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)