Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

Cáp vá sợi quang LSZH FTTA SC APC OptiTap

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp vá sợi quang LSZH FTTA SC APC OptiTap

Trung Quốc Cáp vá sợi quang LSZH FTTA SC APC OptiTap nhà cung cấp
Cáp vá sợi quang LSZH FTTA SC APC OptiTap nhà cung cấp Cáp vá sợi quang LSZH FTTA SC APC OptiTap nhà cung cấp Cáp vá sợi quang LSZH FTTA SC APC OptiTap nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp vá sợi quang LSZH FTTA SC APC OptiTap

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-01

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T, L / C
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
đầu nối 1: OptiTap đầu nối 2: FC, LC, SC, ST, E2000, ...
Cốt lõi: 1 2 4 6 8 12 lõi mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Vật liệu bọc cáp: LSZH, TPU
Màu sắc: Đen Loại sợi: SM, MM
Điểm nổi bật:

FTTA Optical Fiber Patch Cable

,

OptiTap SC APC Patch Cord

 

H-Optic OptiTap Connector CPRI Cáp quang Patch Dây trường Patch Cáp FTTH Patch Jumper

 
Đặc trưng
- Cung cấp khả năng chống chịu thời tiết vượt trội cho FTTA và các ứng dụng ngoài trời khác.
- Cho phép sử dụng linh hoạt các cụm lắp ráp kết thúc tại nhà máy hoặc các cụm lắp ráp đã kết thúc trước hoặc được lắp đặt tại hiện trường
- Thích hợp cho FTTA và nhiệt độ khắc nghiệt ngoài trời
- Đảm bảo chức năng trong môi trường thời tiết khắc nghiệt
- Có thể cài đặt mà không cần dụng cụ đặc biệt
- Khớp nối kiểu ren
- Cung cấp khả năng bảo vệ uốn cong để lắp đặt và sử dụng lâu dài

 

 

Thông số kỹ thuật:

Thông số Cụm cáp quang tiêu chuẩn
Kết nối Mặt A: SC có bọc thép
  Mặt B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, đầu nối ODVA, DLC (LC song công), NSN, Ericson, Huawei, ...
Số lượng sợi 2 lõi
4 lõi
6 lõi
8 lõi
12 lõi
Loại sợi SM
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ...)
  MM
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)
Vật liệu áo khoác LSZH
TPU
PE
Đường kính cáp 4,8mm
5.0mm
5.5mm
6.0mm
6,5mm
7.0mm
Kiểm tra bước sóng SM:
1310 ± 30nm
1550 ± 30nm
  MM:
850 ± 30nm
1300 ± 30nm
Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0,3dB (PC / UPC / APC)
≤ 0,3dB (UPC)
Mất mát trở lại (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (UPC)
Khả năng trao đổi ≤ 0,2dB
Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / Hai mặt / Dây vá ra quạt / Dây vá ra nhánh
Nhiệt độ hoạt động -14 ℃ ~ + 85 ℃
Nhiệt độ bảo quản -40 ℃ ~ + 85 ℃

 

Giới thiệu:
-Cụm đầu nối H cung cấp giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín cho kết nối cáp quang đến nhà (FTTH).
Đầu kết nối H kết hợp với kết nối loại SC / APC trong một vỏ bọc polyme ren mỏng, kín, cho phép kết nối dễ dàng với thiết bị đầu cuối nhiều cổng hoặc bộ tiếp nhận mở rộng nội tuyến.
- Các đầu nối SC / APC kết hợp với bộ điều hợp tiêu chuẩn cung cấp giao diện chung cho các ứng dụng FTTX

-Đầu nối đơn sợi, SC
- Chống chim và chống động vật gặm nhấm
- Chống nước và bụi IP67
- Có sẵn ngăn chứa trong dòng cấu hình thấp
- Không cần công cụ cài đặt
- Kết nối nội tuyến có sẵn
Đường kính cáp Phạm vi: 2.0mm, 3.0mm, 4.8mm đến 7mm
- Cung cấp khả năng chống chịu thời tiết vượt trội cho FTTA và các ứng dụng ngoài trời khác.
- Cho phép sử dụng linh hoạt các cụm lắp ráp kết thúc tại nhà máy hoặc các cụm lắp ráp đã kết thúc trước hoặc được lắp đặt tại hiện trường

- Sản phẩm có các loại 1 lõi, 2 lõi, 4 lõi, 6 lõi, 8 lõi, 12 lõi.
- Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây vá sợi quang ngoài trời hàng đầu.Đặc biệt ở tất cả các loại dây nối cáp quang hiện trường có đầu nối chống thấm nước, như: Fullaxs Connector, Military Connector, PDLC, ODVA, ...
- Với thâm niên sản xuất hơn 10 năm, chúng tôi cung cấp loại dây vá viễn thông và truyền hình quảng bá tiêu chuẩn cho khách hàng.Tất cả các hàng hóa được kiểm tra trước khi giao hàng.Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM và ODM.Liên hệ với đội ngũ bán hàng của chúng tôi để nhận thêm thông tin về chúng tôi và sản phẩm.

 
Nét đặc trưng:
- Độ bền tốt

- Suy hao chèn thấp và mất phản xạ ngược
- Khả năng trao đổi tốt
- Đầu nối chính xác
- Nhiệt độ ổn định cao.
- Khả năng cơ học tuyệt vời
 
Tham số:

Type SM-UPC SM-APC MM-UPC
  Điển hình TỐI ĐA Điển hình TỐI ĐA Điển hình TỐI ĐA
Mất chèn .10.1 ≤0.3dB .150,15 ≤0.3dB .05 0,05 ≤0.3dB
Mất mát trở lại DB50dB ≥60dB ≥30dB
Độ bền 500 chu kỳ giao phối
Nhiệt độ làm việc -40 đến + 85oC

 

Ảnh sản phẩm:

Cáp vá sợi quang LSZH FTTA SC APC OptiTap 0

 

 

 

 


Cấu tạo cáp:
- Loại 1: Thép xoắn ốc SUS +Kevlar + LSZH / TPU +2 × Sợi đệm 0,9mm (4,8mm / 5,0mmmm);
- Loại 2: Thép xoắn ốc SUS + Kevlar + LSZH / TPU + Cáp 2 × 2.0mm (7.0mm)
- Xây dựng cáp khác chào mừng đến với người trông coi.
 
Đặc trưng:
- Các đầu nối tuân theo tiêu chuẩn IEC, Telcordia-GR-326-Core;
- Kích thước và tùy chọn khởi động màu khác nhau;
- Suy hao chèn thấp;Lợi nhuận cao mất mát;
- 100% đo giao thoa kế;
 
Ứng dụng:
- Mạng viễn thông;
- Mạng cục bộ;
- CATV;
- Kết thúc thiết bị hoạt động;
- Các mạng hệ thống trung tâm dữ liệu;
- PON;
- Mbài tập thể dục;
- Psai lầm và như vậy.

 

 

 
Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như dây cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào.Nó không có vấn đề gì.Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng làm việc đó.
 

Cáp vá sợi quang LSZH FTTA SC APC OptiTap 1
 

Đóng gói:
- Theo Quy cách đóng gói xuất khẩu của Stardard.
- Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

 

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí giữa các trường: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển
- Cảng biển xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hongkong, Ninh Ba
- Sân bay xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hongkong, Hàng Châu, Thượng Hải

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)