Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Patch Cord

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Fiber Optic Patch Cord

(136)
Trung Quốc FC-FC OM5 sợi quang vá cáp Jumper dây 100g đa 50,12 vôi màu xanh lá cây PVC nhà máy sản xuất

FC-FC OM5 sợi quang vá cáp Jumper dây 100g đa 50,12 vôi màu xanh lá cây PVC

FC-FC OM5 Sợi Quang Patch Jumper Cord 100 Gam Đa 50/125 Lime Green PVC LSZH TPU Gần đây, việc phát triển loại cáp quang đa phương tiện OM5 mới để sử dụng trong các tòa nhà và trung tâm dữ liệu đã nhận được sự t... Read More
2018-09-28 18:01:50
Trung Quốc SC OM5 100G Duplex Simplex sợi quang Patch PVC / LSZH bao gồm tuổi thọ dài nhà máy sản xuất

SC OM5 100G Duplex Simplex sợi quang Patch PVC / LSZH bao gồm tuổi thọ dài

SC OM5 100G Duplex Simplex sợi quang vá dây đa 50/125 Lime Green Cáp Patch OM5 là gì: Nhảy cáp quang OM5 là bộ nhảy cáp đa chế độ được tối ưu hóa bằng laser xác định các đặc tính băng thông rộng cho WDM. Dây nh... Read More
2018-09-28 18:01:50
Trung Quốc Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex nhà máy sản xuất

Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex

50/125 OM5 SC Duplex Simplex Sợi Quang Patch Cable MM Lime Green 5 m 7 m 10 m PVC LSZH Cáp Patch OM5 là gì: Nhảy cáp quang OM5 là bộ nhảy cáp đa chế độ được tối ưu hóa bằng laser xác định các đặc tính băng th... Read More
2018-09-28 18:01:50
Trung Quốc WBMMF OM5 50/125 Sợi quang vá dây Jumper LC DX SX MM 60dB mất mát trở lại nhà máy sản xuất

WBMMF OM5 50/125 Sợi quang vá dây Jumper LC DX SX MM 60dB mất mát trở lại

WBMMF OM5 50/125 Sợi Quang Patch Jumper LC DX SX MM Lime Green 50 m 70 m 100 m PVC LSZH Sự miêu tả: Sợi quang đa băng rộng OM5 được tối ưu hóa cho các hệ thống truyền dẫn đa bước sóng hoạt động trong phạm vi ... Read More
2018-09-28 18:01:50
Trung Quốc Dây cáp quang duplex đôi OM5 Lime Green 10m 10m 20m 30M Lenth PVC LSZH nhà máy sản xuất

Dây cáp quang duplex đôi OM5 Lime Green 10m 10m 20m 30M Lenth PVC LSZH

OM5 sợi quang vá cáp LC Duplex Lime Green 10 m 20 m 30 m PVC LSZH Sự miêu tả: Cáp quang sợi quang còn được gọi là cáp quang hoặc dây cáp quang. Nó bao gồm một sợi cáp quang kết thúc với các đầu nối khác nhau ở ... Read More
2018-09-28 18:01:50
Trung Quốc LC-LC Duplex Multimode sợi quang Patch Cord 0.35dB chèn mất với chiều dài khác nhau nhà máy sản xuất

LC-LC Duplex Multimode sợi quang Patch Cord 0.35dB chèn mất với chiều dài khác nhau

LC-LC Duplex Multimode OM5 Lime Green Sợi Quang Patch Cord 10 m 20 m 30 M Sự miêu tả: Sợi quang đa băng rộng OM5 được tối ưu hóa cho các hệ thống truyền dẫn đa bước sóng hoạt động trong phạm vi 850-950nm, cho ... Read More
2018-09-28 18:01:50
Trung Quốc Ericsson RRU RRH DLC Dòng sợi quang Patch Cord 4.8mm 7.0mm SM MM OM3 OM4 LSZH PE nhà máy sản xuất

Ericsson RRU RRH DLC Dòng sợi quang Patch Cord 4.8mm 7.0mm SM MM OM3 OM4 LSZH PE

Ericsson RRU RRH DLC Single Monimode Monomode Dòng sợi quang Patch Jumper 4,8mm 7,0mm Thông tin nhanh: Loại kết nối: Ericsson RRU nối chống thấm nước Đầu nối sợi quang: LC, FC, SC, E2000, MPO, ... Loại sợi: đơn ... Read More
2018-07-11 17:15:23
Trung Quốc FTTA Ericsson RRU Sợi quang Patch Cord LSZH PE Đen Màu UV kháng nhà máy sản xuất

FTTA Ericsson RRU Sợi quang Patch Cord LSZH PE Đen Màu UV kháng

FTTA Ericsson RRU RRH LC SC MPO bọc thép sợi quang Patch Cord LSZH PE Đen 5.0mm UV kháng Đặc tính: - Giá cạnh tranh - Mất chèn thấp & PDL - Nhà máy chấm dứt và thử nghiệm - Với sự phát triển liên tục của công ... Read More
2018-07-11 17:15:23
Trung Quốc Cáp quang ngoài trời Patch, Ericsson RRU bọc thép cáp quang Patch nhà máy sản xuất

Cáp quang ngoài trời Patch, Ericsson RRU bọc thép cáp quang Patch

Lắp ráp cáp ngoài trời Ericsson RRU bọc thép sợi Opitc Dòng patch cáp LSZH đen 5.0mm Thông tin nhanh: Loại kết nối: Ericsson RRU nối chống thấm nước Đầu nối sợi quang: LC, FC, SC, E2000, MPO, ... Loại sợi: đơn ... Read More
2018-07-11 17:15:23
Trung Quốc Cáp quang Pigtail cáp quang DC NSN khởi động Nokia SCN MP2 E2000 Duplex OM3 OM4 OM5 nhà máy sản xuất

Cáp quang Pigtail cáp quang DC NSN khởi động Nokia SCN MP2 E2000 Duplex OM3 OM4 OM5

Nokia NSN Boot bọc thép ngoài trời Dòng cáp quang Patch SC LC MPO E2000 Duplex OM3 OM4 OM5 PDLC Dây cáp quang không thấm nước là kích thước tiêu chuẩn cho các đầu nối LC Duplex, và vỏ ngoài bằng kim loại bảo vệ... Read More
2018-07-11 17:15:23
Page 5 of 14|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|