Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Adapter

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Fiber Optic Adapter

(67)
Trung Quốc Bộ điều hợp quang đơn mode Bộ ghép đôi tự động LC / APC LC / UPC không có mặt bích nhà máy sản xuất

Bộ điều hợp quang đơn mode Bộ ghép đôi tự động LC / APC LC / UPC không có mặt bích

Duplex tự động màn trập LC / APC LC / UPC màu xanh lá cây sợi quang màu xanh adapter mà không có mặt bích Sự miêu tả: - Bộ chuyển đổi cáp quang (còn được gọi là mặt bích, khớp nối) là đầu nối cáp quang cho các ... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:20
Trung Quốc Không có mặt bích LC / APC Bộ chuyển đổi sợi quang Chất liệu PC song công Simplex 4 cách Quad 55dB Giảm trở lại nhà máy sản xuất

Không có mặt bích LC / APC Bộ chuyển đổi sợi quang Chất liệu PC song công Simplex 4 cách Quad 55dB Giảm trở lại

LC / APC Bộ chuyển đổi quang tự động màu xanh lá cây APC không có mặt bích Vật liệu PC Duplex Simplex 4 cách Quad Sự miêu tả: - Bộ điều hợp quang cáp quang tự động LC / APC được thiết kế đặc biệt để phù hợp với ... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:20
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang giảm chất lượng thấp Màu xanh lá cây LC / APC Màn trập Duplex PC nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cáp quang giảm chất lượng thấp Màu xanh lá cây LC / APC Màn trập Duplex PC

Bộ chuyển đổi Duplex màu xanh lá cây LC / APC màn trập đơn Chế độ quang học Bộ chuyển đổi quang PC Vật liệu không có mặt bích Thông tin nhanh: - Tên: Bộ điều hợp màn trập song song LC / APC không có mặt bích - ... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:19
Trung Quốc Tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex LC / APC PBT màu xanh lá cây không có mặt bích nhà máy sản xuất

Tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex LC / APC PBT màu xanh lá cây không có mặt bích

LC / APC tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex mà không có mặt bích PBT Green Giới thiệu: - Các bộ điều hợp LC sử dụng tay áo gốm để kết nối các đầu nối mặc dù chúng có kích thước và diện mạo khác nhau... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:18
Trung Quốc Nhựa Duplex Dusty Cap Fit Chế độ đơn Multimode SC Duplex Adapter nhà máy sản xuất

Nhựa Duplex Dusty Cap Fit Chế độ đơn Multimode SC Duplex Adapter

KCO-SCD-CAP-B Nắp đậy song công SC Cho SC SingleMode Multimode Monomode sợi quang bộ chuyển đổi Coupler Về bộ chuyển đổi quang: Bộ chuyển đổi quang quang là bộ phận kết nối trong các đầu nối quang hoạt động. Ch... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:17
Trung Quốc KCO-SCD-CAP-B Duplex Bộ Chuyển Đổi Cap Fit SC Duplex Bộ Chuyển Đổi DX SC Cap Multimode OM2 OM3 OM4 nhà máy sản xuất

KCO-SCD-CAP-B Duplex Bộ Chuyển Đổi Cap Fit SC Duplex Bộ Chuyển Đổi DX SC Cap Multimode OM2 OM3 OM4

KCO-SCD-CAP-B Dusty Cap Đối SC Duplex Bộ Chuyển Đổi DX SC Cap Multimode OM2 OM3 OM4 KCO-SCD-CAP-B Dusty Cap Đối với SC Duplex Adapter là thiết kế đặc trưng cho SC Duplex adapter chỉ. Nó có thể bảo vệ tay áo gốm ... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:17
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang sợi quang DIN - FC nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang sợi quang DIN - FC

FC / UPC Bộ chuyển đổi quang sợi quang DIN / UPC Bộ ghép quang quang DIN / UPC Kim loại 0.2dB DIN-FC Đặc điểm kỹ thuật: Đặc điểm Đơn vị Chế độ đơn Đa cực Mất chèn (IL) dB... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:17
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang / Bộ chuyển đổi quang chính xác Kích thước bên ngoài nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cáp quang / Bộ chuyển đổi quang chính xác Kích thước bên ngoài

Bộ chuyển đổi kim loại lai quang DIN-FC qua bộ chuyển đổi kết nối FC sang DIN Duplex Thông tin nhanh: - Tên: DIN / UPC Để kết nối FC / UPC qua bộ kết nối đơn - Kiểu sợi: Chế độ đơn (SM) 9/125 - Cách tín hiệu: ... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:16
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang màu tím nhỏ gọn LC OM4 Không có nắp bụi với mặt bích 4 kênh nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang màu tím nhỏ gọn LC OM4 Không có nắp bụi với mặt bích 4 kênh

Bộ chuyển đổi quang màu tím LC OM4 với mặt bích, không có nắp bụi, 4 chiều Mô tả: Bộ chuyển đổi quang cũng được gọi là bộ ghép sợi quang. Nó được sử dụng để cung cấp cáp để kết nối cáp quang. Mọi người đôi khi ... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:16
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang LC / APC đa lõi không có nắp bụi JIS Standard nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang LC / APC đa lõi không có nắp bụi JIS Standard

Bộ chuyển đổi quang màu xanh lá cây LC / APC với mặt bích, không có nắp đậy bụi, 4 chiều Mô tả: Bộ chuyển đổi quang cũng được gọi là bộ ghép sợi quang. Nó được sử dụng để cung cấp cáp để kết nối cáp quang. Mọi ... Đọc thêm
2020-04-09 17:32:15
Page 2 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|