Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
6 In Port 8 Out Port Fiber Optic Splice Closure Box 96 Cores ABS + PC Hand Holes
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 trong 8 ngoài |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
High Capacity Horizontal / Inline 144 Fiber Optic Splice Closure Joint Box
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 trong 2 ngoài |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Anti Lighting 144 Cores FO Horizontal Fiber Optic Splice Box 670*240*200mm
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 trong 2 ngoài |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
72 Cores Inline Horizontal Madidi-ZT-Z14 Water Proof Fiber Optic Splice Closure
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 trong 2 ngoài |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Outdoor Water Proof 96 Cores 2 In 2 Out Fiber Optic Splice Closure Madidi-ZT-Z13
| Kiểu: | Loại inline |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
24 Cores Red Fiber Optic Splice Case / Inline Type Fiber Optic Splicing Joint Box
| Kiểu: | Loại inline |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
PC Chất liệu IP65 Sợi quang Splice đóng cửa KCO-H2295 Inline Loại 2 Trong 2 Out 12fo
| Kiểu: | Loại inline |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Wall Pole Mountable 288 Cores Fiber Optic Splice Closure Enclosure Box KCO-JCD-288
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 8 cổng |
| Đường kính cáp: | 10,0 ~ 17,0mm |
PP ABS + PC trên không sợi quang Splice Enclosure / Junction hộp bao vây
| Kiểu: | Loại inline |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 trong 2 ngoài |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
1 * 16 2 * 16 SC DLC sợi quang Splice đóng cửa, 1 trong 4 ra sợi quang doanh đóng cửa
| Kiểu: | Loại mái vòm, Loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 6 ngoài |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |

