Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre termination box ] trận đấu 220 các sản phẩm.
Waterproof Fiber Optic Terminal Box 12 Fo ODF Closures for FTTB Cables
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC, nhựa |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
24 Cores ODF Optical Fiber Termination Box / Distribution Box Rubber Strip
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC, nhựa |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
48 Cores LC Duplex 1U Drawer Network Termination Box , Rack Mountable Fibre Termination Panel
| Mất chèn: | 0.15dB |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
| Đầu nối: | LC song công |
KCO-DINRAIL-SC-OM3-12 Din Rail Fibre Optical Splice Terminal Box For Multimode OM3 SC Adapter
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| cổng bộ điều hợp: | 12 cổng |
KCO-ODP-16B sợi quang thiết bị đầu cuối hộp phân phối hộp ngã ba thả sức đề kháng
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
16 Hộp kết cuối của hộp số lõi / Hộp kết nối cáp quang 16 Cổng cáp
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
16 sợi Mini Splitter Fiber Optic Terminal Box với vật liệu ABS + PC để bảo vệ ngoài trời IP65
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
16 lõi IP65 Hộp đầu cuối sợi quang chống nước với cấu trúc niêm phong cơ học cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-NAP-0216S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang FTTH IP65 ngoài trời 24 core với bộ chia không khối và dung lượng 24 cổng
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODB-0424X |
| Màu sắc: | Xám, Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Indoor Rack Mountable Fiber Optic Terminal Box For FTTH GPON EPON
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| cổng bộ điều hợp: | 12 cổng |

