Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plastic optical fiber connectors ] trận đấu 310 các sản phẩm.
ST PC Cấu hình làm mài kết nối sợi quang / Cấu hình đánh bóng kết nối sợi quang
| Đ/N: | KCO-JIG-ST-24 |
|---|---|
| Thể loại: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | PC ST |
Corning Fiber Optic Connectors FC FC Connector 2.0 mm 3.0 mm Diameter
| Type: | FC |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.2dB |
| Return loss: | 55dB |
Duplex FDDI Fiber Optic Connector Assembly Multimode Zirconia Ferrules
| Type: | FDDI |
|---|---|
| Mode: | Multimode, MM, single mode, SM, Mono mode |
| Cores: | 2 cores, duplex, 1 cores, simplex, multi fibers |
Cáp quang LC kết nối 0,9 mm Mutilmode / MM LC kết nối nhà với Ferrule gốm
| Kiểu: | LC/PC |
|---|---|
| Cách thức: | Đa chế độ, MM, chế độ đơn, SM, chế độ Mono |
| Mất chèn: | 0,2db |
LC 90 độ kết nối sợi quang, LC điều chỉnh kết nối sợi quang
| Kiểu: | LC/UPC, LC/APC, LC/PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,2db |
| Cách thức: | Đa chế độ, MM, chế độ đơn, SM, chế độ Mono |
DIN kết nối sợi quang với Ferrule gốm cho DIN patch cordon DIN Pigtail
| Loại: | DIN/UPC |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu trắng |
| Mất chèn: | 0,2dB |
Bộ vỏ đầu nối quang Simplex SM SC / APC, suy hao chèn thấp 0.2dB, đạt chuẩn RoHS
| Kiểu: | SC/APC |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| lực kéo: | 98N |
FTTH CATV ST / APC Type Fiber Optic Connector Twist Lock With 2.5 MM Ferrule
| Kiểu: | ST/APC |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| lực kéo: | 98N |
Đầu nối sợi quang MTRJ, Đầu nối sợi quang song công MT-RJ đa mốt
| Kiểu: | MTRJ |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,2db |
| Cách thức: | Đa chế độ, MM |

