Nhà Sản phẩmMPO MTP Patch Cord

MPO ST Sợi Quang Patch Cord 50/125 OM3 OM4 10 Gam 40 Gam 100 Gam 60dB Return Loss

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO ST Sợi Quang Patch Cord 50/125 OM3 OM4 10 Gam 40 Gam 100 Gam 60dB Return Loss

Trung Quốc MPO ST Sợi Quang Patch Cord 50/125 OM3 OM4 10 Gam 40 Gam 100 Gam 60dB Return Loss nhà cung cấp
MPO ST Sợi Quang Patch Cord 50/125 OM3 OM4 10 Gam 40 Gam 100 Gam 60dB Return Loss nhà cung cấp MPO ST Sợi Quang Patch Cord 50/125 OM3 OM4 10 Gam 40 Gam 100 Gam 60dB Return Loss nhà cung cấp MPO ST Sợi Quang Patch Cord 50/125 OM3 OM4 10 Gam 40 Gam 100 Gam 60dB Return Loss nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  MPO ST Sợi Quang Patch Cord 50/125 OM3 OM4 10 Gam 40 Gam 100 Gam 60dB Return Loss

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: RoHS, ISO9001
Số mô hình: MPO

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: MPO kết nối 2: MPO, LC, SC, FC, ST
Chất xơ: 8, 12, 24 sợi Mất chèn: 0,35dB
Mất mát trở lại: 60dB Chế độ: Đa OM1, OM2

MPO ST Sợi quang Patch Jumper Dây 50/125 OM3 OM4 10G 40G 100G

Sự miêu tả:
- Các sản phẩm MTP / MPO đa chế độ là các đầu nối đa chức năng được sử dụng trong bảng nối đa năng mật độ cao và
Các ứng dụng bảng mạch in (PCB) trong hệ thống dữ liệu và viễn thông.

- Bộ tiếp hợp MTP / MPO hoàn toàn tương thích với chân đế MTP®, cung cấp tới 12 lần mật độ của đầu nối tiêu chuẩn, chẳng hạn như LC / SC / FC vv

- Dây vá MPO / MTP cung cấp không gian đáng kể và tiết kiệm chi phí.
- MTP / MPO patchcord sử dụng chính xác đúc MT ferrules, với kim loại chân hướng dẫn và kích thước nhà ở chính xác để đảm bảo sự liên kết sợi khi giao phối.

- MPO có thể được kết thúc khối lượng trong sự kết hợp của 4, 8, 12 hoặc 24 cáp ribbon.

- Nó được cung cấp trong các loại cáp trong các phiên bản tiêu chuẩn 8, 12, 24 hoặc 48 lõi bằng cách sử dụng cấu trúc microcables nhỏ gọn và chắc chắn. Cáp nhỏ gọn tối ưu hóa việc sử dụng cáp quang và cải thiện luồng không khí.

- Các cáp MPO / MTP này được xây dựng với các thành phần chất lượng cao nhất.

- Các phiên bản ưu tú bị tổn thất thấp được cung cấp, có tính năng mất chèn thấp cho các mạng tốc độ cao đòi hỏi ngân sách điện rất quan trọng.

Tính năng, đặc điểm:

  • Ổn định và chất lượng cao
  • Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế của IEC, JIS, Bellcore
  • Hiệu suất cao và chi phí hiệu quả
  • Sản xuất hàng loạt và linh hoạt đáp ứng nhu cầu khác nhau
  • Các hội đồng tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
  • OEM có sẵn theo yêu cầu

Các ứng dụng

- Mạng truyền thông dữ liệu
- Mạng truy nhập hệ thống quang
- Kênh sợi quang khu vực lưu trữ
- Kiến trúc mật độ cao

Tính năng và lợi ích
- Sử dụng kết nối MPO / MTP
- Triển khai nhanh chóng
- Nhà máy chấm dứt
- 100% thử nghiệm (dữ liệu thử nghiệm được cung cấp)
- Cáp mật độ cao
- Hiệu suất được tối ưu hóa
- Tuân thủ chỉ thị 2002/95 / EC (RoHS) và REACH SvHC
- Đầu nối MPO tuân thủ IEC-61754-7 và EIA / TIA-604-5

Tham số
Chế độ Chế độ đơn Đa cực
đánh bóng UPC APC PC
Mất chèn ≤0.2dB ≤0.2dB ≤0.2dB
Mất mát trở lại ≥50dB ≥60dB ≥35dB
Kiểm tra bước sóng 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
Độ bền (500 Matings) ≤0.2dB
Nhiệt độ hoạt động -20 ℃ ~ + 70 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40 ℃ ~ + 85 ℃
Chống lửa IEC 60794-2-30
Tiêu chuẩn tuân thủ ROHS, IEC và GR-326
Đặc điểm kỹ thuật
Loại sợi Chế độ đơn:
(1) 9/125-G652D
(2) 9/125-G655
(3) 9/125-G657A, G657A2, G657B2, G657B3
Multimode:
(4) 50/125-OM2
(5) 62,5 / 125-OM1
(6) 50/125-OM3
(7) 50/125-OM4
Thương hiệu sợi YOFC, Corning, OFS ...
Loại trình kết nối SC, LC, FC, ST, E2000, MU, MTRJ, MPO / MTP, SMA, DIN
Loại dây Simplex, Duplex, 4cores, 6cores, 12cores, 24cores ...
Đường kính cáp 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm ....
Áo khoác cáp PVC, LSZH, OFNR, OFNP
Chiều dài (M) 0,3m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m

MPO nối lắp ráp:

OEM / ODM Dịch Vụ:

Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)