Nhà Sản phẩmMPO MTP Patch Cord

Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss

Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss nhà cung cấp
Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss nhà cung cấp Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss nhà cung cấp Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: kCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: MPO-adt

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 3 ~ 5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 500.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: Nhựa Độ bền: 0,3dB
IL: 0,3dB Chiều dài sóng: 1260 ~ 1650nm
Kiểu: MPO-MPO Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 70 độ

Lên đến xuống MPO / APC Single Mode Simplex với bộ chuyển đổi quang mặt bích MTP Adapter Green

Mô tả:

* Bộ chuyển đổi MPO là bộ chuyển đổi là thiết bị cơ khí được thiết kế để căn chỉnh các đầu nối cáp quang.

* Nó chứa các tay áo kết nối, giữ hai ferrules với nhau.

* Bộ điều hợp MPO có tiêu chuẩn màu đen cho vỏ nhựa hoặc kim loại để đúc khuôn.

* Bộ kết nối MTP có chân SC, mặt bích giảm, là Aqua và đi kèm với 2 nắp kính.
* Thân máy được làm bằng Polyethermide, kẹp lò xo được làm bằng thép không gỉ và nắp bụi được làm bằng polycarbonate, tất cả để giảm tiềm năng phát sinh các mảnh vụn.
* Cấu hình với một hướng đối lập chính, có nghĩa là các kết nối được key-up để key-down.
* Làm việc với bất kỳ đầu nối MTP nào từ 4 sợi đến 72 sợi.
* Được sử dụng rộng rãi trong thân cây cáp và casettes,
* Đáp ứng các tiêu chuẩn phù hợp và hoàn hảo cho quang học song song của bạn và nhu cầu Bộ chuyển đổi MTP.

Tính năng, đặc điểm:

- Đạt tiêu chuẩn IEC 61754-7 và TIA / EIA 604-5 cho các giao diện MPO / MTP

- Có sẵn màn trập bên trong

- Keyway có sẵn cho khóa-up để key-up hoặc phím lên đến key xuống

- Mất chèn thấp, tổn thất trở lại cao

- Độ chính xác cao về kích thước cơ học

- Độ tin cậy và ổn định cao

- Tay áo bằng gốm hoặc đồng

- PC, APC, UPC tùy chọn

- Simplex / Duplex

- Bộ điều hợp lai

Các ứng dụng:

- Được sử dụng rộng rãi trong ODF, mạng viễn thông

- Hệ thống truyền thông quang

- Dụng cụ đo quang học

- Cảm biến sợi quang

- CATV

- Kết thúc thiết bị đang hoạt động

- Mạng viễn thông

- Tàu điện

- Mạng cục bộ (LAN)

- Mạng xử lý dữ liệu

- Thiết bị kiểm tra

- Cài đặt tiền đề

- Mạng Ethernet tốc độ cao

- Video

Hình ảnh sản phẩm:

Thông số kỹ thuật

Nhà ở UL-Rated nhựa hoặc Die Cast
Clip & màn trập Thép không gỉ
Độ bền <0.3dB thay đổi, 500 chu kỳ giao phối
Nhiệt độ hoạt động -40 ℃ ~ + 70 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40 ℃ ~ + 85 ℃

Môi trường và cơ khí

Tính chất Điều kiện kiểm tra Tuân thủ Kết quả kiểm tra
Rung động 10-55Hz, 1,5mm, 60 phút IEC61300-2-1 ≤0.2dB
Độ bền giao phối 1000 Giao phối, làm sạch mỗi 25 giao phối. IEC61300-2-2 ≤0.2dB
Va chạm 1,5m, 8 giọt IEC61300-2-6 ≤0.2dB
Sức mạnh của cơ chế khớp nối 40N, 10 phút, L = 22-28cm IEC61300-2-12 ≤0.2dB
Nhiệt độ đi xe đạp 40ºC đến + 75ºC, 40 chu kỳ IEC61300-2-22 ≤0.2dB
Nhiệt độ độ ẩm đi xe đạp 40ºC, 95%, 96Hr IEC61300-2-21 ≤0.2dB
Nhiệt độ hoạt động -40ºC đến + 85ºC ≤0.2dB
Nhiệt độ lưu trữ -40ºC đến + 85ºC ≤0.2dB

OEM / ODM Dịch Vụ:

Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)