Nhà Sản phẩmMPO MTP Patch Cord

Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích

Trung Quốc Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích nhà cung cấp
Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích nhà cung cấp Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích nhà cung cấp Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: kCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: MPO-adt

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 3 ~ 5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 500.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: Nhựa Độ bền: 0,3dB
IL: 0,3dB Chiều dài sóng: 1260 ~ 1650nm
Kiểu: MPO-MPO Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 70 độ

Bộ chuyển đổi OM4 nữ MPO MTP Bộ chuyển đổi quang quang Violet Màu hồng nhựa đầy đủ mặt bích

Bộ điều hợp MPO / MTP của chúng tôi cung cấp sự liên kết cho đầu nối MPO / MTP nam và nữ.

Các nhà ở có sẵn với MTP hoặc SC dấu chân, liên kết hoặc các phím liên kết đối lập, màu sắc khác nhau và với các tùy chọn cho mặt bích hoặc cơ thể flangeless.

Trong trường hợp của hệ thống MPO / MTP, căn chỉnh được thực hiện bởi hai chân nhỏ được gắn vào một trong các đầu nối và bộ điều hợp được thiết kế để hỗ trợ và khóa các đầu nối.

Khi nối các đầu nối MPO / MTP, một đầu nối phải luôn là nam có chân và một đầu nối phải là chân không có chân.

Bộ điều hợp quang được phát triển để ghép đôi và kết hợp hai phích cắm kết nối giống hệt nhau hoặc hai (lai) khác nhau.

Vỏ của Adapters của thế hệ trước có khóa tham chiếu cho khớp nối vị trí phù hợp và zirconia hoặc phốt pho bằng đồng phân chia tay áo để căn chỉnh cao.

Bộ chuyển đổi quang sợi MPO / MTP tuân theo tiêu chuẩn công nghiệp TIA - 568C. 3-2008 (tiêu chuẩn của hệ thống sợi quang) và YD / T1272.5-2009 (đầu nối sợi quang v: Kiểu MPO).

Nguyên liệu chính là môi trường lớp PVC.

Chúng tôi có thể cung cấp các loại Adapters tiêu chuẩn, chẳng hạn như FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP vv. Hybrid cũng có sẵn.

Chúng tôi Adapters thiết kế, vật liệu và quá trình sản xuất đảm bảo cuộc sống lâu dài và lặp lại cao của các buổi biểu diễn quang học ngay cả đối với kết nối thương hiệu khác nhau giao phối.

Hiệu suất Spec:

  IL: <0.2dB,

Lực rút (g / f): 200 ~ 600

Độ bền: <0.10 dB thay đổi điển hình, 500 độ

Nhiệt độ: -40 ° C đến + 80 ° C

Ứng dụng:

Patch panel, ODF và các kết nối quang học khác.

Mạng lưới phân giới cắm mốc và điểm giám sát.

Viễn thông
CATV
LAN & WAN
Mạng lưới
Băng thông rộng
FTTP

Kích thước:

Lợi thế sản phẩm:

* MTP MPO Singlemode Multifiber Adapte

* Áp dụng cho CATV, LAN, mạng viễn thông, thiết bị kiểm tra

* Chế độ đa hoặc chế độ đơn, Simplex hoặc Duplex tùy chọn
* PC / APC khả dụng
* Vuông, tròn, đơn / coupled, quad 2 lõi hoặc 4 lõi hình dạng tùy chọn
* Gạch tay áo, đồng, hợp kim kẽm và vỏ nhựa
* IL≤0.2dB, RL≥50dB (pc); RL≥60dB (apc)
* Nhiệt độ hoạt động .: -40 ° C ~ + 85 ° C
* Lực cắm chuẩn: 2 ~ 6N
* Độ bền> 1000 lần

Hình ảnh sản phẩm:

Môi trường và cơ khí

Tính chất Điều kiện kiểm tra Tuân thủ Kết quả kiểm tra
Rung động 10-55Hz, 1,5mm, 60 phút IEC61300-2-1 ≤0.2dB
Độ bền giao phối 1000 Giao phối, làm sạch mỗi 25 giao phối. IEC61300-2-2 ≤0.2dB
Va chạm 1,5m, 8 giọt IEC61300-2-6 ≤0.2dB
Sức mạnh của cơ chế khớp nối 40N, 10 phút, L = 22-28cm IEC61300-2-12 ≤0.2dB
Nhiệt độ đi xe đạp 40ºC đến + 75ºC, 40 chu kỳ IEC61300-2-22 ≤0.2dB
Nhiệt độ độ ẩm đi xe đạp 40ºC, 95%, 96Hr IEC61300-2-21 ≤0.2dB
Nhiệt độ hoạt động -40ºC đến + 85ºC ≤0.2dB
Nhiệt độ lưu trữ -40ºC đến + 85ºC ≤0.2dB

OEM / ODM Dịch Vụ:

Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)