Nhà Sản phẩmFiber Optic Splitter

Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao

Trung Quốc Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao nhà cung cấp
Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao nhà cung cấp Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao nhà cung cấp Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-PMFOC-4P-FCA-xxxxnm

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 5 ~ 8 ngày
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 20.000 bộ / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: Loại ống Steelless Chiều dài: 1,0m
Kiểu: 1 * 2 1x2 Cổng số: 3 cổng, ba cổng
Đầu nối: FC / APC Cáp: 0,9mm
Bước sóng: 1064nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm

Chế độ đơn 4 Bộ điều khiển laser quang bốn cổng công suất cao 1064nm 1310nm 1550nm

Mô tả:

- Chúng tôi cung cấp các trình tuần hoàn không có đầu nối, đầu nối FC / PC hoặc đầu nối FC / APC hoặc loại đầu nối khác để phù hợp với yêu cầu của khách hàng.

- Có hai loại tuần hoàn, chúng là tuần hoàn sợi quang chế độ đơn và tuần hoàn sợi quang PM (duy trì phân cực).

- Bộ phân cực duy trì tuần hoàn sợi quang có sẵn ở 3 cổng, 4 cổng và 6 cổng.

- Bộ tuần hoàn quang 4 cổng là thành phần ánh sáng hiệu suất cao nhỏ gọn, truyền tín hiệu đến từ cổng 1 đến cổng 2, tín hiệu thứ 2 từ cổng 2 đến cổng 3 và tín hiệu thứ 3 từ cổng 3 đến cổng 4.

- Thành phần cung cấp sự cô lập cao, mất chèn thấp, tỷ lệ tuyệt chủng cao và ổn định môi trường tuyệt vời.

- Nó được sử dụng trong các hệ thống không qua lại, làm cho ánh sáng truyền theo một hướng nhất định trong khi cô lập ánh sáng đi theo hướng ngược lại;

- Mất chèn thấp, cách ly cao và tỷ lệ tuyệt chủng cao;

- Được sử dụng như một bộ ghép kênh thêm / thả trong các hệ thống truyền thông quang học, để bơm hai chiều, cảm biến sợi và bù tán sắc.

Các ứng dụng:

- Hệ thống CATV

- Hệ thống mạng viễn thông

- Mạng Metro / Truy cập

- Bộ khuếch đại quang

- Thêm / giảm bước sóng

- Bồi thường phân tán

- Truyền thông hai chiều

Tính năng, đặc điểm:

- Hoạt động bốn cổng

- Dải rộng (+/- 30nm ở 1310nm hoặc 1550nm)

- Cách ly cao

- PDL thấp

- Đường dẫn quang Epoxy miễn phí

- Mất chèn thấp

- Dải cách ly cao

- Gói nhỏ gọn trong dòng

- Độ ổn định và độ tin cậy cao

Ảnh sản phẩm:

Kích thước ống tuần hoàn PM và PI:

Thông số kỹ thuật:

Thông số Đơn vị Đặc điểm kỹ thuật
Phạm vi bước sóng hoạt động bước sóng 1310 +/- 30 hoặc 1550 +/- 30 1525 ~ 1610 (C + L)
Mất chèn (1-2, 2-3 @ pOp, TOp, tất cả các trạng thái phân cực) dB ≤1.0 .21.2
Mất phân cực phụ thuộc (PDL) dB .20.2 .25 0,25
Phân tán chế độ phân cực (PMD) dB .10.10 .10.10
Cô lập (2-1, 3-2 @ Op, TOp, tất cả các trạng thái phân cực) dB 50 ≥30
Chỉ thị dB 50
Mất mát trở lại dB 50
Xử lý điện năng (CW) mW ≤500
Chiều dài bím tóc m 1,0 ± 0,1
Màu cổng --- Cổng 1: màu đen, Cổng 2 và 3: rõ ràng (tự nhiên)
Tải trọng kéo N ≤5
Nhiệt độ hoạt động 0 đến +70
Nhiệt độ lưu trữ -40 đến +85
Thông số Giá trị
Bước sóng trung tâm 1310nm hoặc 1550nm
Bước sóng hoạt động ± 30nm
Hướng truyền 1-> 2, 2-> 3, 3-> 4
Mất chèn <0,8dB
Cô lập > 45dB
Chỉ thị > 50dB
Mất mát trở lại > 50dB
PDL <0,15dB
PMD <0,05ps
Tối đa năng lượng quang 300mW
Tối đa tải trọng kéo 5N
Loại sợi SMF28e
Nhiệt độ hoạt động -5 đến + 70 ° C
Nhiệt độ bảo quản -40 đến + 85 ° C

Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.


Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

48 Cổng LC OM4 Cáp quang Giá đỡ Bảng điều khiển Bản vá Loại trượt 1U Metalic Black

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)