Nhà Sản phẩmMPO MTP Patch Cord

Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ

Trung Quốc Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ nhà cung cấp
Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ nhà cung cấp Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ nhà cung cấp Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: RoHS, ISO9001
Số mô hình: MPO-1U-144-OM3

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 7 ngày sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: MPO, MTP kết nối 2: LC / UPC, LC / APC hoặc tùy chỉnh
Kích thước: 480x245x1U Công suất: 96 lõi
Màu: đen, be Chiều dài: 0,5m, 1,0m, 1,5m, tùy chỉnh

Không có Mô-đun Bảng vá MPO / Giá đỡ MTP Gắn góc 144 Bảng vá sợi LC LC3 OM4

Mô tả:

- Kích thước: Tiêu chuẩn 19 '' 1U

- Dung lượng tối đa: 144 lõi (12 chiếc 12 lõi MPO đến LC Fanout Patch Cable)

- Kiểu thiên thần, dễ bảo trì và quản lý hơn.

- Không có loại mô-đun, tiết kiệm chi phí hơn.

- Tấm mặt trước: 12 chiếc 6 cổng Cổng bộ chuyển đổi song công LC (có thể thay đổi thành SC, FC, ST, ... theo yêu cầu của khách hàng)

- Đằng sau thiết kế hộp với 12 cổng của bộ chuyển đổi để cài đặt bộ chuyển đổi MPO.

Thông tin nhanh:

- Đầu nối 1: Cáp vá fanout MPO, MTP

- Đầu nối 2: LC, FC, ST, SC hoặc cáp 8 đến 24 sợi tùy chỉnh

- Chiều dài cáp: 0,3m, 0,5m, 1,0m, 1,5m hoặc tùy chỉnh

- Kích thước bảng vá: 480x245x1U (mm)

- Dung lượng: 144 lõi

- Tải lên tối đa với 12 chiếc tấm mặt

Đặc trưng:
- Tích hợp bảng vá sợi với mô đun băng cassette dễ cắm và cắm để tối ưu hóa hiệu quả quản lý cáp
- Trọng lượng nhẹ, dễ lắp đặt.
- Dễ dàng cài đặt và vận hành.
- Có sẵn để cài đặt bộ chuyển đổi FC / SC / ST / LC.

- Gắn vào giá đỡ tiêu chuẩn EIA 19 ''
- Cung cấp một giải pháp hệ thống hoàn chỉnh cho kết nối
- Cung cấp mật độ trường vá cao hơn trong các đơn vị giá ít hơn tiết kiệm không gian có giá trị
- Đảm bảo tính linh hoạt và dễ dàng triển khai và di chuyển mạng, thêm và thay đổi

Sản phẩm picutures:

Chi tiết sản phẩm:

Thông số kỹ thuật kết nối MTP / MPO:

Thể loại Chế độ đơn Chế độ đơn Đa chế độ
(APC Ba Lan) (UPC Ba Lan) (PC Ba Lan)
Đếm sợi 8,12,24, v.v. 8,12,24, v.v. 8,12,24, v.v.
Loại sợi G652D, G657A1, v.v. G652D, G657A1, v.v. OM1, OM2, OM3, v.v.
Tối đa Mất chèn Ưu tú Tiêu chuẩn Ưu tú Tiêu chuẩn Ưu tú Tiêu chuẩn
Mất ít Mất ít Mất ít
.350,35 dB .750,75dB .350,35 dB .750,75dB .350,35 dB .60,60dB
Mất mát trở lại ≥60 dB ≥60 dB Quốc hội
Độ bền ≥500 lần ≥500 lần ≥500 lần
Nhiệt độ hoạt động -40oC ~ + 80oC -40oC ~ + 80oC -40oC ~ + 80oC
Kiểm tra bước sóng 1310nm 1310nm 1310nm
Kiểm tra chèn-kéo 1000 lần < 0,5 dB
Trao đổi < 0,5 dB
Lực chống kéo 15kgf

Advatanges của chúng tôi:

- Kocent Optec Limited với hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành cáp quang, chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại bảng điều khiển gắn giá đỡ MPO / MTP.

- Với bộ dây chuyền sản xuất đầy đủ cho dây chuyền sản xuất và sản xuất băng thép cho dây vá MPO, chúng tôi cung cấp bảng vá MPO / MTP với đầy đủ cáp vá và bộ chuyển đổi.

- Tất cả phí cài đặt là miễn phí.

Dịch vụ OEM / ODM:

Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)