Nhà Sản phẩmFiber Optic Splitter

Bộ chia sợi quang PLC ống mini 2 * 8 SC / APC LC / APC 1.0m 1.5m 2.0m Chiều dài

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Kocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi.

—— Mr Henry Thai

Tôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi.

—— Mr Pablo

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chia sợi quang PLC ống mini 2 * 8 SC / APC LC / APC 1.0m 1.5m 2.0m Chiều dài

Mini Tube PLC Fiber Optic Splitter 2*8 SC/APC LC/APC 1.0m 1.5m 2.0m Length
Mini Tube PLC Fiber Optic Splitter 2*8 SC/APC LC/APC 1.0m 1.5m 2.0m Length Mini Tube PLC Fiber Optic Splitter 2*8 SC/APC LC/APC 1.0m 1.5m 2.0m Length Mini Tube PLC Fiber Optic Splitter 2*8 SC/APC LC/APC 1.0m 1.5m 2.0m Length

Hình ảnh lớn :  Bộ chia sợi quang PLC ống mini 2 * 8 SC / APC LC / APC 1.0m 1.5m 2.0m Chiều dài

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-Mini-2 * 8-SCA
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 20.000 bộ / tháng
Chi tiết sản phẩm
Chiều dài: 1,0m, 1,5m, 2,0m Loại bộ chia: 2 * 8 2x8
Cách chia: Đầu vào 2 chiều & đầu ra 8 chiều Đầu nối: SC / APC, LC / APC
Cáp: 0,9mm P / N: KCO-Mini-2 * 8-SCA
Điểm nổi bật:

Bộ chia quang PLC

,

Bộ chia hộp PLC

Mini Tube 2 * 8 Fibe Optics Bộ chia sợi quang SC / APC LC / APC Bộ tách sợi quang

Mô tả:

- PLC dùng để chỉ mạch ánh sáng phẳng. Là một thiết bị quang vi mô, bộ tách PLC sử dụng chip quang để phân chia tín hiệu đầu vào thành nhiều đầu ra khác nhau. Ở rìa của con chip, có một mạch ánh sáng ở dạng ruy băng được gắn trên một chất mang và sợi.

- Bộ chia PLC thường sử dụng thủy tinh silica làm vật liệu của mạch ánh sáng và chấp nhận các loại hoàn thiện đánh bóng khác nhau.

- Chất nền, ống dẫn sóng và nắp là ba lớp cơ bản của bộ tách PLC.

- Đối với các ứng dụng khác nhau, bộ chia PLC có thể được phân loại thành các loại khác nhau bao gồm bộ tách PLC trần, bộ chia PLC không khối, bộ chia PLC PLC, bộ chia PLC hộp LGX, bộ chia PLC loại cắm nhỏ, bộ chia PLC loại khay và bộ chia PLC gắn giá đỡ 1U .

- Bộ tách PLC sợi quang được đặc trưng là bộ chia công suất băng rộng đồng đều có tính đồng nhất đặc biệt của tổn thất chèn trên tất cả các kênh dẫn đến sự độc lập bước sóng thực tế trên tất cả các phạm vi truyền từ 1260 đến 1650nm. Tổng giá trị của tổn thất chèn thường vượt quá giá trị lý thuyết chỉ ở mức tối thiểu - từ 0,5 dB (đối với bộ chia 1x2) đến 2,5 dB (đối với bộ chia 1x128).

- 1 x N PLC Splitter có các thông số kỹ thuật hiệu suất được đảm bảo và độ tin cậy cao vượt qua các yêu cầu của Telcordia và được điều chỉnh cho các ứng dụng và thị trường khác nhau.

- Bộ tách sóng ánh sáng hai chiều (PLC) 2x N dựa trên công nghệ lắng đọng hơi hóa học Plasma (P-CVD) và quy trình chế tạo được cấp bằng sáng chế của nó để cung cấp đặc tính quang học ổn định.

- Bộ chia khối không có tính năng kích thước nhỏ, là lựa chọn trung gian giữa thu nhỏ khối lượng và bảo vệ sợi đáng tin cậy. Nó phù hợp để cài đặt trong thiết kế và sản xuất hệ thống của bạn.
Các ứng dụng:
- PON (Mạng cáp quang thụ động)
- FTTH (Sợi đến nhà)
- Triển khai FTTX
- Phân phối tín hiệu quang
- Truyền thông dữ liệu
- Hệ thống Wan, Lan và CATV
- Hệ thống đo lường và hệ thống Laser
- Hệ thống DWDM và CWDM

Ưu điểm của PLC Splitter:

- Thích hợp cho nhiều bước sóng hoạt động (1260nm - 1650nm); không suy nghĩ
- Tỷ lệ chia bằng nhau cho tất cả các chi nhánh.
- Cấu hình nhỏ gọn; kích thước nhỏ hơn; không gian nghề nghiệp nhỏ.
- Ổn định tốt trên tất cả các tỷ lệ.
- Chất lượng cao; tỷ lệ thất bại thấp.

Cấu trúc bộ chia PLC:

Thông số kỹ thuật:

Chiều dài sợi 1m hoặc chiều dài tùy chỉnh
loại trình kết nối Tùy chỉnh được chỉ định
Loại cáp quang Sợi Corning SMF-28e, G657A1 hoặc tùy chỉnh
Chỉ thị (dB) Tối thiểu * 55
Mất mát trở lại (dB) Tối thiểu * 55 (50)
Xử lý năng lượng (mW) 300
Bước sóng hoạt động (nm) 1260 ~ 1650
Nhiệt độ hoạt động (° C) -40 ~ +85
Nhiệt độ lưu trữ (° C) -40 ~ +85
Cấu hình cổng 1x2 1x4 1x8 1x16 1x32 1x64
Mất chèn (dB) điển hình 3.6 7.1 10.2 13,5 16,5 20,5
Mất chèn (dB) Max 4.0 7.3 10,5 13,7 16,9 21.0
Mất tính đồng nhất (dB) 0,6 0,6 0,8 1.2 1,5 2
PDL (dB) 0,2 0,2 0,2 0,25 0,3 0,35
Mất bước sóng phụ thuộc bước sóng (dB) 0,3 0,3 0,3 0,5 0,5 0,5
Nhiệt độ. Mất mát phụ thuộc (-40 ~ 85) (dB) 0,4 0,4 0,4 0,5 0,5 0,5
Cấu hình cổng 2X2 2X4 2X8 2X16 2X32 2X64
Mất chèn (dB) điển hình 3,8 7.4 10.8 14.2 17 21
Mất chèn (dB) Max 4.2 7,8 11.2 14.6 17,5 21,5
Mất tính đồng nhất (dB) 1 1,4 1,5 2 2,5 2,5
PDL (dB) 0,2 0,2 0,4 0,4 0,4 0,5
Mất bước sóng phụ thuộc bước sóng (dB) 0,8 0,8 0,8 0,8 0,8 1
Nhiệt độ. Mất mát phụ thuộc (-40 ~ + 85 ° C) 0,5 0,5 0,5 0,8 0,8 1

Sản phẩm quan hệ:

Dịch vụ OEM / ODM:
- Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó. Vui lòng liên hệ với đội ngũ bán hàng của chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

Đóng gói:
- Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
- Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển
- Cảng biển xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hồng Kông, Ninh Ba
- Sân bay xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hồng Kông, Hàng Châu, Thượng Hải

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)