Nhà Sản phẩmMPO MTP Patch Cord

OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ

Trung Quốc OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ nhà cung cấp
OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ nhà cung cấp OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ nhà cung cấp OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ nhà cung cấp OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-LB-MPO-OM3-24

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T, L / C
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Kết nối: MPO Chất xơ: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
Che: PVC, LSZH mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Đường kính: 2.0mm, 3.0mm
Chiều dài: 1, 3, 5, 7, 10, 15, 20, ... P / N: KCO-LB-MPO-OM3-08
Số lượng sợi: 8 sợi, 12 sợi, 24 sợi Màu sắc: Màu hồng, màu tím, tùy chỉnh
Điểm nổi bật:

LSZH Optical Patch Cord

,

MPO MTP Fiber Patch Cord

 

Multimode OM3-300 MPO MTP Loop Back Bộ suy hao sợi quang Elite Insertion Loss 24 Fiber

 

Sự miêu tả:

- Ruy băng MPO / MTP và cụm cáp đa tuyến đường trục tạo điều kiện triển khai nhanh chóng hệ thống cáp đường trục mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và môi trường cáp quang cao khác, giảm thời gian và chi phí mạng bị đình trệ hoặc cấu hình lại.
- MTP / MPO được sử dụng để kết nối các băng cassette, bảng điều khiển hoặc đầu ra của quạt, nó được cung cấp ở dạng sợi quang trong các phiên bản lõi tiêu chuẩn 8, 12, 24 hoặc 48 lõi bằng cách sử dụng cấu trúc microcables nhỏ gọn và chắc chắn.

- Cáp nhỏ gọn tối ưu hóa việc sử dụng đường cáp và cải thiện luồng không khí.

- Mô-đun Loopback MTP được sử dụng rộng rãi trong môi trường thử nghiệm, đặc biệt là trong các mạng quang học song song 40 / 100G.

- Các thiết bị cho phép xác minh và kiểm tra các bộ thu phát có giao diện MTP - các thiết bị 40GBASE-SR4 QSFP + hoặc 100GBASE-SR4.

- Các vòng lặp được xây dựng để liên kết vị trí Bộ phát (TX) và Bộ thu (RX) của các giao diện bộ thu phát MTP.

- Vòng lặp MTP có thể tạo điều kiện và tăng tốc độ kiểm tra IL của các phân đoạn mạng quang bằng cách kết nối chúng với trung kế MTP / các đạo trình vá.

 

Đầu nối MPO là gì?

- MPO (Multi-fiber Push On) là một loại đầu nối quang là đầu nối nhiều sợi quang chính cho các mạng viễn thông và truyền thông dữ liệu tốc độ cao.Nó đã được tiêu chuẩn hóa theo tiêu chuẩn IEC 61754-7 và TIA 604-5.

- Họ đầu nối MPO đã phát triển để hỗ trợ nhiều ứng dụng và yêu cầu đóng gói hệ thống hơn.

- Đầu nối MPO tăng dung lượng dữ liệu của bạn với việc sử dụng không gian hiệu quả.Nhưng người dùng đã phải đối mặt với những thách thức như phức tạp hơn và thời gian cần thiết để kiểm tra và khắc phục sự cố mạng đa sợi quang.

- Trong khi đầu nối MPO có nhiều lợi ích và ưu điểm so với đầu nối sợi đơn điển hình, thì cũng có những điểm khác biệt dẫn đến những thách thức mới cho các kỹ thuật viên.Trang tài nguyên này cung cấp tổng quan về thông tin cần thiết mà kỹ thuật viên phải hiểu khi kiểm tra các đầu nối MPO.

- Hệ thống đầu nối và hệ thống cáp này lần đầu tiên hỗ trợ các hệ thống viễn thông đặc biệt là ở các văn phòng Trung tâm và Chi nhánh.Sau đó, nó trở thành kết nối chính được sử dụng trong HPC hoặc các phòng máy tính hiệu năng cao và trung tâm dữ liệu doanh nghiệp.

- Ban đầu là đầu nối 12 sợi đơn, hiện nay có 8 và 16 loại sợi đơn có thể được xếp chồng lên nhau để tạo thành đầu nối sợi 24, 36 và 72 bằng cách sử dụng nhiều ferrules chính xác.Tuy nhiên, hàng rộng hơn và các ống lượn xếp chồng lên nhau đã có vấn đề suy giảm chèn và phản xạ do khó giữ dung sai căn chỉnh trên các sợi bên ngoài so với các sợi trung tâm.

 

Thông số kỹ thuật hiệu suất của trình kết nối:

Mô hình SM MM
Số lượng sợi kết nối 8, 12, 24 lõi
đánh bóng PC, APC
Màu nhà ở

Tiêu chuẩn (xanh lá cây),

Ưu tú (Vàng)

Tiêu chuẩn (Màu be)

Ưu tú (Auqa)

Chèn mất loại tiêu chuẩn ít hơn 0,7dB Dưới 0,5dB
Chèn mất loại Elite Dưới 0,35dB Dưới 0,3dB
Trả lại lỗ PC> 50dB, APC> 60dB > 30dB
Độ bền (500 lần giao phối) ít hơn 0,2dB  
Kiểm tra bước sóng 1310 / 1550nm 850 / 1300nm

 

Thông số kỹ thuật về độ hoàn hảo của cáp quang:

Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
Số lượng sợi 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 lõi
Đường kính cáp 3.0mm 5.5mm hoặc tùy chỉnh
Màu áo khoác Yeloow, Cam, Aqua, Tím
Chất liệu áo khoác OFNR, OFNP, PVC, LSZH
Sức căng 500N
Nhiệt độ hoạt động -20 đến 70 ℃
Nhiệt độ bảo quản -40 đến 75 ℃

 

Ảnh sản phẩm:

OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ 0

OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ 1

 

Đặc trưng:

- Cáp mật độ cao

- Hiệu suất tối ưu

- Loại đánh bóng giao diện có PC, UPC và APC

- Có sẵn trong OS1 / 2, OM1, OM2, OM3 và OM4, OM5

- Với tiêu chuẩn đầu nối MPO / MTO 8 sợi, 12 sợi, 16 sợi và 24 sợi

- Hỗ trợ sử dụng gắn trực tiếp vào bộ thu phát 40 / 100G

- 100% được kiểm tra tại nhà máy, với kết quả kiểm tra được bao gồm cho mỗi lần lắp ráp

-Ưu tiên các kết nối MPO / MTP

- Nhà máy chấm dứt hoạt động

- Tuân thủ chỉ thị 200/95 / EC (RoHS)

 

Ứng dụng

- CATV,

- Tàu điện,

- Trung tâm dữ liệu,

- Thiết bị kiểm tra,

- Cài đặt chính xác,

- Kết thúc thiết bị đang hoạt động,

- Hệ thống cáp quang thụ động,

- Mạng xử lý dữ liệu,

- Mạng viễn thông,

- Mạng cục bộ (LAN),

- Mạng diện rộng (WAN),

- FTTx (FTTH, FTTO, FTTB, FTTA, ...).

 

Sản phẩm quan hệ:

OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ 2

 

Dịch vụ OEM / ODM:
- Nếu bạn muốn thể hiện LOGO thương hiệu của riêng mình trên các hàng hóa như dây cáp, bao bì, nhãn mác hoặc bất kỳ đâu.Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng làm việc đó.Vui lòng liên hệ với đội ngũ kinh doanh của chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

OM3-300 MPO MTP Loop Back LSZH Dây vá sợi quang đa chế độ 3

 

Đóng gói:
- Theo Quy cách đóng gói xuất khẩu của Stardard.
- Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

 

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí giữa các trường: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển
- Cảng biển xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hongkong, Ninh Ba
- Sân bay xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hongkong, Hàng Châu, Thượng Hải

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)