Nhà Sản phẩmMPO MTP Patch Cord

MPO APC 24fo 48cores G657A1 Cáp quang MTP 0,35dB MTP

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Kocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi.

—— Mr Henry Thai

Tôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi.

—— Mr Pablo

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO APC 24fo 48cores G657A1 Cáp quang MTP 0,35dB MTP

MPO APC 24fo 48cores G657A1 0.35dB  MTP Fibre Optic Patch Cable
MPO APC 24fo 48cores G657A1 0.35dB  MTP Fibre Optic Patch Cable

Hình ảnh lớn :  MPO APC 24fo 48cores G657A1 Cáp quang MTP 0,35dB MTP

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: MPOAF-MPOAF-G657A1-48fo-xxM
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T, L / C
Chi tiết sản phẩm
Kết nối: MPO Chất xơ: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
Che: PVC, LSZH mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Đường kính: 2.0mm, 3.0mm
Chiều dài: 1, 3, 5, 7, 10, 15, 20, ... Cốt lõi: 9/125
Số lượng sợi: 8 sợi, 12 sợi, 24 sợi Màu sắc: Màu hồng, màu tím, tùy chỉnh
Điểm nổi bật:

Cáp vá sợi quang G657A

,

Cáp vá sợi quang 0

,

35dB

 

24fo 48 lõi Chế độ đơn G657A1 0,35dB MTP MPO APC Cáp quang Fibra

 

Mô tả:

- Cáp vá MTP MPO tạo điều kiện triển khai nhanh chóng cáp đường trục mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và môi trường cáp quang cao khác, giảm thời gian và chi phí lắp đặt hoặc cấu hình lại mạng, chúng được sử dụng để kết nối các băng cassette, máy bay hoặc quạt.
- Nó được cung cấp ở dạng sợi quang ở các phiên bản tiêu chuẩn 8, 12, 24 hoặc 48 lõi sử dụng cấu trúc microcables nhỏ gọn và chắc chắn.

- Cáp nhỏ gọn tối ưu hóa việc sử dụng đường cáp và cải thiện luồng không khí.

- Cáp MPO / MTP này được chế tạo với các thành phần chất lượng cao nhất.

- Các phiên bản ưu tú tổn thất thấp được cung cấp, có tính năng tổn hao chèn thấp cho các mạng đòi hỏi tốc độ cao, nơi ngân sách điện năng là quan trọng.

- Cáp vá sợi quang MTP / MPO cho phép kết nối mật độ cao giữa các thiết bị mạng trong các phòng viễn thông.

- Các cụm cáp đa tuyến MPO / MTP và ruy-băng đường trục tạo điều kiện triển khai nhanh chóng hệ thống cáp đường trục mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và môi trường cáp quang cao khác, giảm thiểu thời gian và chi phí mạng bị đình trệ hoặc cấu hình lại.

-MTP / MPO được sử dụng để kết nối các băng cassette, bảng điều khiển hoặc quạt ngoài, nó được cung cấp ở dạng sợi quang ở các phiên bản tiêu chuẩn 8core, 12core, 16core, 24core, 48 lõi và cả phiên bản 72core, 96 lõi bằng cách sử dụng cấu trúc microcables nhỏ gọn và chắc chắn.

- Đầu nối MTP / MPO có kích thước tương đương với đầu nối SC nhưng vì nó có thể chứa 8 sợi, 12 sợi, 16 sợi và 24 sợi.
- Cáp nhỏ gọn tối ưu hóa việc sử dụng đường cáp và cải thiện luồng không khí.

-Cáp MPO / MTP này được chế tạo với các thành phần chất lượng cao nhất.
- Các phiên bản ưu tú tổn thất thấp được cung cấp, có mức chèn thấp thấp cho các mạng đòi hỏi tốc độ cao, nơi ngân sách điện năng là quan trọng.

- Chúng sử dụng cơ chế chốt kéo đẩy đơn giản để lắp và tháo dễ dàng và trực quan.

- Nó cung cấp mật độ gấp 8, 12, 16, 24 lần, do đó tiết kiệm không gian card mạch và tủ rack.

 

MPO APC 24fo 48cores G657A1 Cáp quang MTP 0,35dB MTP 0

Đặc trưng:

- Có sẵn trong mất chèn Elite và mất chèn standarad.

- Ưu tiên các kết nối MPO / MTP

- Bên trong: Ferrule gốm

- Với tiêu chuẩn đầu nối MPO / MTO 8 sợi, 12 sợi, 16 sợi và 24 sợi

- Có sẵn trong OS1 / 2, OM1, OM2, OM3 và OM4, OM5

- Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
- Sản xuất xanh, tiêu chuẩn RoHS

- Cáp mật độ cao

- Hiệu suất được tối ưu hóa

- Loại đánh bóng giao diện có PC, UPC và APC

- Hỗ trợ sử dụng gắn trực tiếp vào bộ thu phát 40 / 100G

- 100% được kiểm tra tại nhà máy, với kết quả kiểm tra được bao gồm cho mỗi lần lắp ráp

- Nhà máy chấm dứt hoạt động

 

Ứng dụng

- CATV,

- Tàu điện,

- Trung tâm dữ liệu,

- Thiết bị kiểm tra,

- Cài đặt chuẩn xác,

- Kết thúc thiết bị đang hoạt động,

- Hệ thống cáp quang thụ động,

- Mạng xử lý dữ liệu,

- Mạng viễn thông,

- Mạng cục bộ (LAN),

- Mạng diện rộng (WAN),

- FTTx (FTTH, FTTO, FTTB, FTTA, ...).


Sự chỉ rõ:


Kiểu
Chế độ đơn Chế độ đơn Đa chế độ
(Tiếng Ba Lan APC) (UPC tiếng Ba Lan) (Tiếng Ba Lan PC)
Số lượng sợi 8,12,24, v.v. 8,12,24, v.v. 8,12,24, v.v.
Loại sợi G652D, G657A1, v.v. G652D, G657A1, v.v. OM1, OM2, OM3, v.v.
Lỗ chèn tối đa Ưu tú Tiêu chuẩn Ưu tú Tiêu chuẩn Ưu tú Tiêu chuẩn
Tổn thất thấp Tổn thất thấp Tổn thất thấp
≤0,35 dB ≤0,75dB ≤0,35 dB ≤0,75dB ≤0,35 dB ≤0,60dB
Trả lại mất mát ≥60 dB ≥60 dB NA
Độ bền ≥500 lần ≥500 lần ≥500 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃
Bước sóng thử nghiệm 1310nm 1310nm 1310nm

 

Ảnh sản phẩm:

 

MPO APC 24fo 48cores G657A1 Cáp quang MTP 0,35dB MTP 1

MPO APC 24fo 48cores G657A1 Cáp quang MTP 0,35dB MTP 2

Sản phẩm quan hệ:

MPO APC 24fo 48cores G657A1 Cáp quang MTP 0,35dB MTP 3

 

Dịch vụ OEM / ODM:
- Nếu bạn muốn thể hiện LOGO thương hiệu riêng của mình trên các hàng hóa như dây cáp, bao gói, nhãn mác hay bất kỳ đâu.Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng làm việc đó.Vui lòng liên hệ với đội ngũ kinh doanh của chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

MPO APC 24fo 48cores G657A1 Cáp quang MTP 0,35dB MTP 4

 

Đóng gói:
- Theo quy cách đóng gói hàng xuất khẩu của Stardard.
- Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

 

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí giữa các trường: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển
- Cảng biển xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hongkong, Ninh Ba
- Sân bay xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hongkong, Hàng Châu, Thượng Hải

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)