Nhà Sản phẩmMPO MTP Patch Cord

Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Kocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi.

—— Mr Henry Thai

Tôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi.

—— Mr Pablo

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP

Large.img.alt
small.img.alt small.img.alt small.img.alt small.img.alt

Hình ảnh lớn :  Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: MPOF-MPOF-OM3-150-12fo-xxM
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T, L / C
Chi tiết sản phẩm
Kết nối: MPO Chất xơ: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
Che: PVC, LSZH mất chèn: 0,35dB
Mất mát trở lại: 55dB Đường kính: 2.0mm, 3.0mm
Chiều dài: 1, 3, 5, 7, 10, 15, 20, ... Cốt lõi: 50/125
Số lượng sợi: 4 sợi, 8 sợi, 12 sợi, 24 sợi Màu sắc: Aqua, Pink, Violet, tùy chỉnh
Điểm nổi bật:

Cáp vá sợi quang OM4

,

Cáp vá sợi quang 96 sợi

,

Cáp vá MPO MTP 48 sợi

 

4fo 8fo 12fo 24fo Cáp quang đa chế độ OM3-300 Elite IL MPO MTP Nữ 3m 5m

 

Mô tả:

- Đầu nối MPO là đầu nối cho cáp ruy-băng có ít nhất 8 sợi, được thiết kế để cung cấp kết nối đa sợi trong một đầu nối để hỗ trợ các ứng dụng hệ thống cáp mật độ cao và băng thông cao.Nó phù hợp với tiêu chuẩn IEC 61754-7 và Tiêu chuẩn TIA-604-5 của Hoa Kỳ.

- Các tiêu chuẩn công nghiệp đưa ra ba phương pháp phân cực khác nhau cho MPO - Phương pháp A, Phương pháp B và Phương pháp C. Và mỗi phương pháp sử dụng các loại cáp MPO khác nhau.

- Đầu nối MPO dựa vào các chân và lỗ để căn chỉnh các măng sông cho toàn bộ (các) hàng sợi giữa các chân.Như thể hiện trong hình vẽ bên dưới, đầu nối MPO có thể có từ 1 đến 6 hàng, mỗi hàng 12 sợi, mặc dù chỉ có hai phiên bản, 12 hoặc 24 sợi, đã được thị trường chấp nhận đáng kể.

- Cáp MTP / MPO 24 sợi thường được sử dụng để thiết lập các liên kết 100GBASE-SR10 giữa các bộ thu phát CFP đến CFP.Nó cho phép sử dụng công nghệ 20 sợi quang 100GBASE-SR10 đã được phê chuẩn ngày nay, tối đa hóa việc đầu tư cơ sở hạ tầng trong trường hợp phê chuẩn 4 × 25 Gb / s.

- Sợi OM4 được thiết kế để nâng cao lợi ích chi phí hệ thống được kích hoạt bởi VCSEL 850nm cho các ứng dụng 1 Gb / s và 10 Gb / s hiện tại cũng như các hệ thống 40 Gb / s và 100 Gb / s trong tương lai.

- Sợi OM4 hỗ trợ các ứng dụng Ethernet, Fibre Channel và OIF, cho phép mở rộng phạm vi tiếp cận lên đến 550 mét với tốc độ 10 Gb / giây đối với các xương sống của tòa nhà siêu dài và các xương sống của khuôn viên có chiều dài trung bình.

 

Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP 0

 

Ứng dụng

- Tàu điện

- Trung tâm dữ liệu ngân hàng

- Phòng trung tâm thông tin liên lạc

- Trung tâm truyền thông Builing
- FTTH (Cáp quang đến nhà)

- FTTA (Sợi quang học)
- LAN (Mạng cục bộ)
- Kiểm tra sợi quang
- Hệ thống thông tin liên lạc sợi quang
- Thiết bị kết nối và truyền dẫn cáp quang

- Sẵn sàng chiến đấu phòng thủ

 

Đặc trưng:

- Cáp mật độ cao

- Hiệu suất tối ưu

- Có sẵn trong mất chèn Elite và mất chèn standarad.

- Ưu tiên các kết nối MPO / MTP

- Với tiêu chuẩn đầu nối MPO / MTO 8 sợi, 12 sợi, 16 sợi và 24 sợi

- Có sẵn trong OS1 / 2, OM1, OM2, OM3 và OM4, OM5

- Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
- Sản xuất xanh, tiêu chuẩn RoHS

- Loại đánh bóng giao diện có PC, UPC và APC

- Hỗ trợ sử dụng gắn trực tiếp vào bộ thu phát 40 / 100G

- 100% được kiểm tra tại nhà máy, với kết quả kiểm tra được bao gồm cho mỗi lần lắp ráp

 

MPO MTP Polarity:

 

Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP 1

 

 

Ảnh sản phẩm:

 

Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP 2

Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP 3

Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP 4

 

Sự chỉ rõ:

Kiểu
Chế độ đơn Chế độ đơn Đa chế độ
(Tiếng Ba Lan APC) (UPC tiếng Ba Lan) (Tiếng Ba Lan PC)
Số lượng sợi 8,12,24, v.v. 8,12,24, v.v. 8,12,24, v.v.
Loại sợi G652D, G657A1, v.v. G652D, G657A1, v.v. OM1, OM2, OM3, v.v.
Lỗ chèn tối đa Ưu tú Tiêu chuẩn Ưu tú Tiêu chuẩn Ưu tú Tiêu chuẩn
Tổn thất thấp Tổn thất thấp Tổn thất thấp
≤0,35 dB ≤0,75dB ≤0,35 dB ≤0,75dB ≤0,35 dB ≤0,60dB
Trả lại mất mát ≥60 dB ≥60 dB NA
Độ bền ≥500 lần ≥500 lần ≥500 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃
Bước sóng thử nghiệm 1310nm 1310nm 1310nm

 

Sản phẩm quan hệ:

 

Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP 5

 

Dịch vụ OEM / ODM:
- Nếu bạn muốn thể hiện LOGO thương hiệu riêng của mình trên hàng hóa như dây cáp, bao bì, nhãn mác hoặc bất kỳ đâu.Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng làm việc đó.Vui lòng liên hệ với đội ngũ kinh doanh của chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

Cáp vá sợi quang 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP 6

 

Đóng gói:
- Theo quy cách đóng gói hàng xuất khẩu của Stardard.
- Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

 

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí giữa các trường: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển
- Cảng biển xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hongkong, Ninh Ba
- Sân bay xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hongkong, Hàng Châu, Thượng Hải

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)