Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Splitter

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Fiber Optic Splitter

(76)
Trung Quốc SC / APC Đầu nối 1 * 32 Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang 1x32 Hộp gắn thiết bị đầu cuối giá đỡ nhà máy sản xuất

SC / APC Đầu nối 1 * 32 Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang 1x32 Hộp gắn thiết bị đầu cuối giá đỡ

Bảng điều khiển bộ chia tín hiệu PLC sợi quang 1 * 32 / 1x32 Bộ chia cáp quang Mô tả: - Bộ chia sợi quang dựa trên đế thạch anh của thiết bị phân phối năng lượng quang dẫn sóng tích hợp, tương tự như hệ thống ... Read More
2019-12-12 09:51:10
Trung Quốc Bộ chia sợi quang kích thước nhỏ 1 * 4 1x4 Bộ chia PLC loại LGX cho hộp ODB ODB đầu cuối nhà máy sản xuất

Bộ chia sợi quang kích thước nhỏ 1 * 4 1x4 Bộ chia PLC loại LGX cho hộp ODB ODB đầu cuối

SC APC 1 * 4 Fiber Splitter / 1x4 PLC Splitter Loại LGX cho Hộp ODB ODB đầu cuối Mô tả: - Kocent Optec Limited cung cấp đầy đủ các dòng PLC Splitter sợi quang như: loại ống nhỏ, loại mô-đun hộp ABS, loại hộp ... Read More
2019-12-12 09:50:47
Trung Quốc Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao nhà máy sản xuất

Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao

Chế độ đơn 4 Bộ điều khiển laser quang bốn cổng công suất cao 1064nm 1310nm 1550nm Mô tả: - Chúng tôi cung cấp các trình tuần hoàn không có đầu nối, đầu nối FC / PC hoặc đầu nối FC / APC hoặc loại đầu nối khác ... Read More
2019-09-02 17:48:44
Trung Quốc Phân cực Duy trì tuần hoàn sợi quang PM CIR Bốn cổng 1064nms 1310nm 1550nm nhà máy sản xuất

Phân cực Duy trì tuần hoàn sợi quang PM CIR Bốn cổng 1064nms 1310nm 1550nm

Phân cực Duy trì lưu thông sợi quang PM CIR Bốn cổng Chế độ đơn 1064nm 1310nm 1550nm Mô tả: - Có hai loại tuần hoàn, chúng là tuần hoàn sợi quang chế độ đơn và tuần hoàn sợi quang PM (duy trì phân cực). - Công ... Read More
2019-09-02 17:48:44
Trung Quốc Phân cực PM Duy trì bộ tách mạch sợi quang 3 cổng FC APC Chế độ đơn nhà máy sản xuất

Phân cực PM Duy trì bộ tách mạch sợi quang 3 cổng FC APC Chế độ đơn

Phân cực PM Duy trì tuần hoàn sợi quang Ba cổng 1310nm 1550nm FC APC Chế độ đơn Mô tả: - Có hai loại tuần hoàn, chúng là tuần hoàn sợi quang chế độ đơn và tuần hoàn sợi quang PM (duy trì phân cực). - Các bộ tu... Read More
2019-09-02 17:48:44
Trung Quốc CIR1064 FC UPC Bộ chia sợi quang chế độ đơn ba cổng 1064nm cho cảm biến sợi EDFA nhà máy sản xuất

CIR1064 FC UPC Bộ chia sợi quang chế độ đơn ba cổng 1064nm cho cảm biến sợi EDFA

CIR1064 FC UPC Fiber Circulation Ba cổng 1064nm Đối với cảm biến sợi EDFA Mô tả: - Mạch tuần hoàn có thể được sử dụng để gửi tín hiệu quang theo hai hướng xuống một sợi quang. - Một bộ tuần hoàn được đặt ở cả ... Read More
2019-09-02 17:48:44
Trung Quốc Steelless loại ống sợi quang Mạch tuần hoàn 1310nm FC SC LC ST CIR1310 nhà máy sản xuất

Steelless loại ống sợi quang Mạch tuần hoàn 1310nm FC SC LC ST CIR1310

Mạch tuần hoàn sợi quang CIR1310 Ba cổng 1310nm Đối với cảm biến sợi FC SC LC ST Mô tả: - Có hai loại tuần hoàn, chúng là tuần hoàn sợi quang chế độ đơn và tuần hoàn sợi quang PM (duy trì phân cực). - Mạch tuần ... Read More
2019-09-02 17:48:44
Trung Quốc Bộ tuần hoàn Bộ chia sợi quang 3 cổng Bước sóng 1064nm với đầu nối FC APC nhà máy sản xuất

Bộ tuần hoàn Bộ chia sợi quang 3 cổng Bước sóng 1064nm với đầu nối FC APC

Ba cổng sợi quang Bước sóng 1064nm 1310nm 1550nm Với đầu nối FC APC Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại máy tuần hoàn sợi quang và máy tuần hoàn sợi quang PM. Với chuỗi cung ứng khép k... Read More
2019-09-02 17:48:44
Trung Quốc 1x32 Bộ chia sợi quang PLC Mini 0.9mm 1.0m Pigtail SC / APC để đóng hộp Splitter nhà máy sản xuất

1x32 Bộ chia sợi quang PLC Mini 0.9mm 1.0m Pigtail SC / APC để đóng hộp Splitter

1 * 16 1x16 Sợi quang PLC Splitter Loại nhỏ không có khối với bộ chuyển đổi SC / APC Hộp chia FTTH Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại sản phẩm bộ chia sợi quang. Chẳng hạn như: Bộ ... Read More
2019-04-15 15:04:19
Trung Quốc Bộ tách sợi quang loại vô tuyến PLC Splitter 1x16 Độ bền cao với bộ chuyển đổi SC / APC nhà máy sản xuất

Bộ tách sợi quang loại vô tuyến PLC Splitter 1x16 Độ bền cao với bộ chuyển đổi SC / APC

1 * 16 1x16 Sợi quang PLC Splitter Loại nhỏ không có khối với bộ chuyển đổi SC / APC Hộp chia FTTH Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại sản phẩm bộ chia sợi quang. Chẳng hạn như: Bộ ... Read More
2019-04-15 15:04:19
Page 3 of 8|< 1 2 3 4 5 6 7 8 >|