Nhà Sản phẩm

MPO MTP Patch Cord

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO MTP Patch Cord

(38)
Trung Quốc Bộ điều hợp MPO MTP Patch Mode đơn với màu xanh lá cây 1260 ~ 1650nm Chiều dài sóng nhà máy sản xuất

Bộ điều hợp MPO MTP Patch Mode đơn với màu xanh lá cây 1260 ~ 1650nm Chiều dài sóng

Lên đến xuống MPO / APC Single Mode Simplex với bộ chuyển đổi quang mặt bích MTP Adapter Green Ứng dụng: CATV tàu điện Thiết bị kiểm tra Hoạt động chấm dứt dvice Mạng cục bộ (LAN) Cài đặt tiền đề Mạng viễn th... Read More
2019-09-02 18:13:10
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss

Lên đến xuống MPO / APC Single Mode Simplex với bộ chuyển đổi quang mặt bích MTP Adapter Green Mô tả: * Bộ chuyển đổi MPO là bộ chuyển đổi là thiết bị cơ khí được thiết kế để căn chỉnh các đầu nối cáp quang. * ... Read More
2019-09-02 18:13:10
Trung Quốc 0.2dB chèn mất MPO MTP vá dây 3m 5m 10m 50/125 lõi LSZH tím nhà máy sản xuất

0.2dB chèn mất MPO MTP vá dây 3m 5m 10m 50/125 lõi LSZH tím

MPO OM4 Sợi Quang Patch Dây Cáp Nhảy 50/125 3 m 5 m 10 m 20 m 50 m LSZH Violet Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp quang, bao gồm các loại FC, LC, SC, ST và MT-RJ, ... Read More
2019-09-02 18:13:10
Trung Quốc MPO ST Sợi Quang Patch Cord 50/125 OM3 OM4 10 Gam 40 Gam 100 Gam 60dB Return Loss nhà máy sản xuất

MPO ST Sợi Quang Patch Cord 50/125 OM3 OM4 10 Gam 40 Gam 100 Gam 60dB Return Loss

MPO ST Sợi quang Patch Jumper Dây 50/125 OM3 OM4 10G 40G 100G Sự miêu tả: - Các sản phẩm MTP / MPO đa chế độ là các đầu nối đa chức năng được sử dụng trong bảng nối đa năng mật độ cao và Các ứng dụng bảng mạch ... Read More
2019-09-02 18:13:09
Trung Quốc MPO MTP Patch Cord ổn định MPO đến 12 ST / UPC Multimode với bộ công cụ Break Out nhà máy sản xuất

MPO MTP Patch Cord ổn định MPO đến 12 ST / UPC Multimode với bộ công cụ Break Out

MPO đến OM4 OM4 OM4 OM4 OM5 với bộ dụng cụ tháo rời 3m 5m 7m 10m sợi quang vá dây Giới thiệu về MPO / MTP: - Bộ đa lõi cáp MPO / MTP cho phép triển khai nhanh cáp trục mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và ... Read More
2019-09-02 18:13:09
Trung Quốc OM1 62.5 OM2 50/125 MPO Đến 12 ST Cáp quang Breakout Multimode Tuổi thọ dài nhà máy sản xuất

OM1 62.5 OM2 50/125 MPO Đến 12 ST Cáp quang Breakout Multimode Tuổi thọ dài

OM1 62.5 OM2 50/125 MPO đến 12 ST Dây Patch Quang Multimode Với Bộ Dụng Cụ Quạt Ra Chi tiết sản phẩm: Đầu nối A: MPO Đầu nối B: ST / UPC (có thể thay đổi thành loại đầu nối khác) Cáp sợi quang: 12 lõi (cũng có ... Read More
2019-09-02 18:13:09
Trung Quốc MTP APC MPO MTP Dây nhảy Jumper Cáp 1260 ~ 1650nm Chiều dài sóng Áp dụng cho CATV nhà máy sản xuất

MTP APC MPO MTP Dây nhảy Jumper Cáp 1260 ~ 1650nm Chiều dài sóng Áp dụng cho CATV

MPO MTP APC sợi quang vá Jumper dây SM MM OM1 OM2 OM3 OM4 OM5 Chi tiết sản phẩm: Đầu nối A: MPO, MTP Đầu nối B: MPO, MTP, FC, LC, ST, SC, E2000, MTRJ, ... Cáp sợi quang: 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi, ... Đường kính c... Read More
2019-09-02 18:13:08
Trung Quốc 8 sợi 12 lõi fan ra bộ dụng cụ sợi quang SM G657A 10m 15m 20m PVC LSZH FTTH 100g nhà máy sản xuất

8 sợi 12 lõi fan ra bộ dụng cụ sợi quang SM G657A 10m 15m 20m PVC LSZH FTTH 100g

MPO APC đến 12 LC UPC Patch Cord Chế độ đơn OS2 9/125 G652D 2.0mm PVC 1m 3m 5m 10m Mô tả: - Các sản phẩm MPO đa mode và đa mode là các đầu nối đa sợi được sử dụng trong các ứng dụng bảng mạch in và mật độ cao ... Read More
2019-09-02 18:13:08
Trung Quốc Single Mode Breakout Cáp quang MPO / APC Đến 12 LC / UPC OS2 G652D 2.0mm PVC nhà máy sản xuất

Single Mode Breakout Cáp quang MPO / APC Đến 12 LC / UPC OS2 G652D 2.0mm PVC

MPO APC đến 12 LC UPC Patch Cord Chế độ đơn OS2 9/125 G652D 2.0mm PVC 1m 3m 5m 10m Mô tả: - Phù hợp tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR-326-CORE - Mất chèn thấp và mất mát trở lại cao - Đánh bóng PC / UPC / APC - Đư... Read More
2019-09-02 18:13:08
Trung Quốc MPO MPO 40G 1m 2m 3m OM3 Fiber Optic Patch Cord For QSFP+-40G-SR4 Cisco Huawei Compatible nhà máy sản xuất

MPO MPO 40G 1m 2m 3m OM3 Fiber Optic Patch Cord For QSFP+-40G-SR4 Cisco Huawei Compatible

MPO-MPO 40G 1m 2m 3m OM3 Fiber Optic Patch Cord For QSFP+-40G-SR4 Cisco Huawei Compatible Overview: Backbone optical fiber patch cord is used in 40G high density network data center, data center MDA, IDC or HAD ... Read More
2019-09-02 18:13:07
Page 2 of 4|< 1 2 3 4 >|