Nhà Sản phẩm

MPO MTP Patch Cord

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO MTP Patch Cord

(55)
Trung Quốc LSZH Yellow MPO MTP Patch Cord 8 Core 12 Fiber Single Mode G657A2 Chiều dài tùy chỉnh nhà máy sản xuất

LSZH Yellow MPO MTP Patch Cord 8 Core 12 Fiber Single Mode G657A2 Chiều dài tùy chỉnh

Cáp lõi 8 lõi 12 MPO / APC Chế độ đơn G657A2 Cáp quang LSZH Vàng Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất cáp vá sợi quang MPO / MTP hàng đầu tại Thâm Quyến Trung Quốc. - Chúng tôi ... Read More
2020-01-16 18:23:15
Trung Quốc Cáp vá sợi quang mật độ cao 6 MPO 8fo 5M 10M LSZH 48 lõi MPO OM3 OM4 OM5 nhà máy sản xuất

Cáp vá sợi quang mật độ cao 6 MPO 8fo 5M 10M LSZH 48 lõi MPO OM3 OM4 OM5

Dây cáp quang 48 lõi MPO OM3 OM4 OM5 6 MPO 8fo 5M 10M LSZH Aqua Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp vá sợi quang, bao gồm loại FC, LC, SC, ST, và MT-RJ, E2000, MPO, ... Read More
2020-01-16 18:23:15
Trung Quốc MPO Cassetle Rack Mount Mtp Patch Cord DLC Multimode OM3 OM4 OM5 12 Patch Patch nhà máy sản xuất

MPO Cassetle Rack Mount Mtp Patch Cord DLC Multimode OM3 OM4 OM5 12 Patch Patch

Thiết kế mới MPO Cassetle Rack Mount DLC Multimode OM3 OM4 OM5 12 Patch Patch Mô tả: - Thiết kế mới này của MPO cassetle là thiết kế đặc biệt dành cho bảng ngăn kéo có thể gắn bảng giá đỡ MPO . - Với cassetle ... Read More
2020-01-16 18:23:14
Trung Quốc Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích nhà máy sản xuất

Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích

Bộ chuyển đổi OM4 nữ MPO MTP Bộ chuyển đổi quang quang Violet Màu hồng nhựa đầy đủ mặt bích Bộ điều hợp MPO / MTP của chúng tôi cung cấp sự liên kết cho đầu nối MPO / MTP nam và nữ. Các nhà ở có sẵn với MTP ho... Read More
2020-01-16 18:23:14
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang học MPO MTP Màu Violet nữ - Nữ với vật liệu nhựa nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang học MPO MTP Màu Violet nữ - Nữ với vật liệu nhựa

OM4 Violet Màu MPO MTP Adapter Sợi Quang Adapter Nhựa 8fo 12fo 24fo Nữ để Nữ Mô tả: Bộ điều hợp MTP / MPO có hai loại như khóa-up để khóa và khóa để khóa. Nó cung cấp kết nối giữa cáp tới cáp hoặc cáp tới thiết ... Read More
2020-01-16 18:23:13
Trung Quốc FTTA FTTH sợi quang Adapter Aqua màu thấp chèn mất với mặt bích nhà máy sản xuất

FTTA FTTH sợi quang Adapter Aqua màu thấp chèn mất với mặt bích

MPO MTP OM4 Bộ Chuyển Đổi Quang Adapter FTTA FTTH Aqua Màu Nhựa Với Mặt Bích Mô tả: Bộ điều hợp MTP / MPO có hai loại như khóa-up để khóa và khóa để khóa. Nó cung cấp kết nối giữa cáp tới cáp hoặc cáp tới thiết ... Read More
2020-01-16 18:23:12
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang MTP MTP Patch đa kênh OM3 OM4 OM5 0.3dB Độ bền nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang MTP MTP Patch đa kênh OM3 OM4 OM5 0.3dB Độ bền

Bộ chuyển đổi MPO MTP OM3 OM4 OM5 Bộ chuyển đổi quang học đa quang với mặt bích Mô tả: * Bộ chuyển đổi cáp quang MPO được thiết lập bởi 2 bộ chuyển đổi mũ và 1 bộ chuyển đổi cơ thể, nó sử dụng để kết nối 2 mi... Read More
2020-01-16 18:23:12
Trung Quốc Bộ điều hợp MPO MTP Patch Mode đơn với màu xanh lá cây 1260 ~ 1650nm Chiều dài sóng nhà máy sản xuất

Bộ điều hợp MPO MTP Patch Mode đơn với màu xanh lá cây 1260 ~ 1650nm Chiều dài sóng

Lên đến xuống MPO / APC Single Mode Simplex với bộ chuyển đổi quang mặt bích MTP Adapter Green Ứng dụng: CATV tàu điện Thiết bị kiểm tra Hoạt động chấm dứt dvice Mạng cục bộ (LAN) Cài đặt tiền đề Mạng viễn th... Read More
2020-01-16 18:23:11
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss

Lên đến xuống MPO / APC Single Mode Simplex với bộ chuyển đổi quang mặt bích MTP Adapter Green Mô tả: * Bộ chuyển đổi MPO là bộ chuyển đổi là thiết bị cơ khí được thiết kế để căn chỉnh các đầu nối cáp quang. * ... Read More
2020-01-16 18:23:11
Trung Quốc 0.2dB chèn mất MPO MTP vá dây 3m 5m 10m 50/125 lõi LSZH tím nhà máy sản xuất

0.2dB chèn mất MPO MTP vá dây 3m 5m 10m 50/125 lõi LSZH tím

MPO OM4 Sợi Quang Patch Dây Cáp Nhảy 50/125 3 m 5 m 10 m 20 m 50 m LSZH Violet Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp quang, bao gồm các loại FC, LC, SC, ST và MT-RJ, ... Read More
2020-01-16 18:23:10
Page 3 of 6|< 1 2 3 4 5 6 >|