Nhà Sản phẩmFiber Optic Adapter

Bộ ghép kênh quang đôi Duplex DIN Duplex

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ ghép kênh quang đôi Duplex DIN Duplex

Trung Quốc Bộ ghép kênh quang đôi Duplex DIN Duplex nhà cung cấp
Bộ ghép kênh quang đôi Duplex DIN Duplex nhà cung cấp Bộ ghép kênh quang đôi Duplex DIN Duplex nhà cung cấp Bộ ghép kênh quang đôi Duplex DIN Duplex nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ ghép kênh quang đôi Duplex DIN Duplex

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: DIN-SM-DX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Mô-đun nhựa, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 500.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại hình: DIN DIN tài liệu: Kim loại
Cách Chanel: duplex, lai Mất chèn: 0.2dB
Trả lại tổn thất: 55dB Chế độ sợi quang: Chế độ Singlemode, mono, Multimode

Bộ ghép kênh quang đôi Duplex DIN Duplex

Thông tin nhanh:
- Tên: DIN / UPC Single Mode Duplex Fiber Optic Adapter
- Loại sợi: Chế độ đơn (SM) 9/125
- Cách thức tín hiệu: duplex (2 chiều)
- Chất liệu: kim loại

Lợi thế của bộ điều hợp cáp quang:
- Bộ tiếp hợp cáp quang của chúng tôi có thể phù hợp chất lượng tốt như đã được chứng minh bằng các kiểm tra lặp lại. Nó có thể hoán đổi cho các thiết bị tương tự được xây dựng theo các tiêu chuẩn tương tự.
- Chúng tôi cung cấp một loạt các bộ điều hợp cáp quang cung cấp hiệu suất mất mát cao cấp với khả năng lặp lại rất cao.
- Các sản phẩm này được thiết kế và sản xuất để tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn Telcordia 100BaseFX Technologies.
- Mất chèn thấp có nghĩa là có ít sự giảm cường độ ánh sáng dọc theo bộ định tuyến truyền dẫn.
- Độ tin cậy cao
- Tương thích với tiêu chuẩn IEC và ROSH

Mô tả:
- Adapter quang quang được phát triển để ghép nối và ghép hai phích cắm kết nối khác nhau (hai). Vỏ của Adapters của thế hệ trước có một chìa khóa tham chiếu cho khớp nối với vị trí đúng và zirconia hoặc tay chia tách bằng phốt pho cho sự liên kết cao.
- Bộ tiếp hợp cáp quang DIN đi kèm với ống tay zirconia và kích thước ren.
- Chúng có sẵn trong cả hai loại chế độ và loại đa.
- DIN 47256 (LSA) có một bộ phận đơn với thanh sắt zirconia trôi nổi tự do.
- Đầu nối độc đáo này mang lại hiệu suất vượt trội trong một thiết kế tương thích DIN47256 gọn nhẹ phù hợp với nhiều ứng dụng.
- Các bộ điều hợp DIN là hiệu suất nhất quán và độ bền.

Kích thước:


Các ứng dụng:
- Dụng cụ thử nghiệm
- Kết nối giữa các thiết bị
- Kết nối giữa các sợi cáp quang
- CATV, MANS, WANS
- FTTX, FTTH


Hình ảnh sản phẩm:



Đặc điểm kỹ thuật:

Đặc điểm Đơn vị Chế độ đơn Multimode
Mất chèn (IL) dB <0,3
Khả năng trao đổi dB ΔIL <0,2
Khả năng lặp lại (500 lần) dB ΔIL <0,2
Vật liệu tay - Zirconia Đồng phốt-pho
Vật liệu nhà ở - Đồng mạ niken
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ +70
Nhiệt độ lưu trữ ° C -40 ~ +70


Kiểm tra độ tin cậy:

Mục Tên thử nghiệm Mất chèn thêm Mất mát trở lại bổ sung
1 Độ bền cơ <0.2dB <5dB
2 Khả năng lặp lại <0.2dB <5dB
3 Sức mạnh khóa <0.2dB <5dB
4 Sức mạnh thấp <0.2dB <5dB
5 Nhiệt độ cao <0.2dB <5dB
6 Hấp <0.2dB <5dB
7 Chu kỳ nhiệt độ <0.2dB <5dB
số 8 Rung động <0.2dB <5dB
9 Rơi vãi <0.2dB <5dB


OEM / ODM Dịch vụ:
Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hoá như cáp, bao bì, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM và ODM dịch vụ của chúng tôi là luôn luôn sẵn sàng để làm điều đó.
Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Vận chuyển quốc tế như UPS, TNT, DHL, vv
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, vv
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: Mr.He

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)