Nhà Sản phẩmFiber Optic Adapter

Tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex LC / APC PBT màu xanh lá cây không có mặt bích

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex LC / APC PBT màu xanh lá cây không có mặt bích

Trung Quốc Tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex LC / APC PBT màu xanh lá cây không có mặt bích nhà cung cấp
Tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex LC / APC PBT màu xanh lá cây không có mặt bích nhà cung cấp Tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex LC / APC PBT màu xanh lá cây không có mặt bích nhà cung cấp Tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex LC / APC PBT màu xanh lá cây không có mặt bích nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex LC / APC PBT màu xanh lá cây không có mặt bích

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: LC / APC-DX-Màn trập-NF

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Mô-đun nhựa, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 500.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Kiểu: LC / APC Vật chất: Nhựa
Cách Chanel: song công, 2 lõi Mất chèn: 0.2dB
Mất mát trở lại: 55dB Chế độ sợi: Singlemode, Monomode

LC / APC tự động Shutter Cap Fiber Optic Adapter Duplex mà không có mặt bích PBT Green


Giới thiệu:
- Các bộ điều hợp LC sử dụng tay áo gốm để kết nối các đầu nối mặc dù chúng có kích thước và diện mạo khác nhau.
- Mỗi loài có rất nhiều loại và màu sắc có thể được lựa chọn.
- Chế độ đơn và đa chế độ là hiệu suất và giá khác nhau.
- Các bộ điều hợp này có thể khóa các đầu nối và bị mất chèn thấp để truyền tín hiệu quang.
- Bộ điều hợp của chúng tôi đáp ứng được tiêu chuẩn của Telcordia và IEC- 61754, tất cả các yêu cầu tuân theo yêu cầu của RoHS .

Thông tin nhanh:
- Tên: Bộ điều hợp màn trập song song LC / APC không có mặt bích
- Kiểu sợi: Chế độ đơn (SM) 9/125
- Cách tín hiệu: duplex (2 cách)
- Chất liệu: Nhựa
- IL: nhỏ hơn 0.2dB
- RL: Hơn 50dB
- P / N: LC / APC-DX-Màn trập-NF

Tính năng, đặc điểm:
- Khả năng thay đổi và độ dẫn tuyệt vời
- Kiểm tra quang học 100% (Mất chèn)
- Ống tay áo bằng đồng và bằng đồng phosphor tùy chọn
- Kích thước bên ngoài chính xác
- Được đóng gói riêng


Các ứng dụng:
- Dụng cụ thử nghiệm
- Kết nối giữa các thiết bị
- Kết nối giữa dây cáp quang vá
- CATV, MANS, WANS
- FTTX, FTTH


Hình ảnh sản phẩm:

Đặc điểm kỹ thuật:

Đặc điểm Đơn vị Chế độ đơn Đa cực
Mất chèn (IL) dB <0,3
Trao đổi dB ∆IL <0,2
Độ lặp lại (500 lần) dB ∆IL <0,2
Tay áo chất liệu - - Zirconia Đồng phốt-pho
Vật liệu nhà ở - - Đồng mạ niken
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ +70
Nhiệt độ lưu trữ ° C -40 ~ +70


Kiểm tra độ tin cậy:

Mục Tên kiểm tra Mất chèn thêm Bổ sung trở lại mất
1 Độ bền cơ học <0.2dB <5dB
2 Lặp lại <0.2dB <5dB
3 Khóa sức mạnh <0.2dB <5dB
4 Sức mạnh thấp <0.2dB <5dB
5 Nhiệt độ cao <0.2dB <5dB
6 Hấp <0.2dB <5dB
7 Chu kỳ nhiệt độ <0.2dB <5dB
số 8 Rung động <0.2dB <5dB
9 Rơi vãi <0.2dB <5dB


OEM / ODM Dịch Vụ:
Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.


Đang chuyển hàng:
- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)