Nhà Sản phẩmFiber Optic Adapter

Bộ chuyển đổi cáp quang giảm chất lượng thấp Màu xanh lá cây LC / APC Màn trập Duplex PC

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi cáp quang giảm chất lượng thấp Màu xanh lá cây LC / APC Màn trập Duplex PC

Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang giảm chất lượng thấp Màu xanh lá cây LC / APC Màn trập Duplex PC nhà cung cấp
Bộ chuyển đổi cáp quang giảm chất lượng thấp Màu xanh lá cây LC / APC Màn trập Duplex PC nhà cung cấp Bộ chuyển đổi cáp quang giảm chất lượng thấp Màu xanh lá cây LC / APC Màn trập Duplex PC nhà cung cấp Bộ chuyển đổi cáp quang giảm chất lượng thấp Màu xanh lá cây LC / APC Màn trập Duplex PC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi cáp quang giảm chất lượng thấp Màu xanh lá cây LC / APC Màn trập Duplex PC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: LC / APC-DX-Màn trập-NF

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Mô-đun nhựa, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 500.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Kiểu: LC / APC Vật chất: Nhựa
Cách Chanel: song công, 2 lõi Mất chèn: 0.2dB
Mất mát trở lại: 55dB Chế độ sợi: Singlemode, Monomode

Bộ chuyển đổi Duplex màu xanh lá cây LC / APC màn trập đơn Chế độ quang học Bộ chuyển đổi quang PC Vật liệu không có mặt bích


Thông tin nhanh:
- Tên: Bộ điều hợp màn trập song song LC / APC không có mặt bích
- Kiểu sợi: Chế độ đơn (SM) 9/125
- Cách tín hiệu: duplex (2 cách)
- Chất liệu: Nhựa
- IL: nhỏ hơn 0.2dB
- RL: Hơn 50dB
- P / N: LC / APC-DX-Màn trập-NF

 

Đặc tính
- Độ lặp lại tuyệt vời và khả năng thay thế lẫn nhau.
- Mất chèn thấp.
- Độ tin cậy cao.
- Tuân thủ các tiêu chuẩn IEC và Rohs.

Các ứng dụng
- Thiết bị kiểm tra.
- Kết nối các liên kết quang học trong các thiết bị hoạt động quang học
- Kết nối Jumper
- Sản xuất và thử nghiệm thiết bị quang học
- Hệ thống truyền thông sợi quang, CATV
- LAN và WAN
- FTTx

Đặc điểm kỹ thuật:

Tham số Chế độ đơn Đa chế độ
Màu bộ điều hợp Xanh lam, Xanh lục Be
Kiểm tra bước sóng 1310nm, 1550nm 850nm, 1300nm
Mất chèn Typical≤0.15dB, Max≤0.20dB Typical≤0.15dB, Max≤0.20dB
Lặp lại ≤0.10dB
Khả năng thay đổi .200,20dB
Độ bền ≤0.20dB Thay đổi tối đa, 500 giao phối
Kênh truyền hình Simplex, Duplex, 4 kênh
Vật chất Nhựa hoặc kim loại
Tay áo chất liệu Gạch (ZrO2)
Nhiệt độ hoạt động -20ºC đến + 70ºC
Nhiệt độ lưu trữ -40ºC đến + 85ºC


Hình ảnh sản phẩm:

Kiểm tra độ tin cậy:

Mục Tên kiểm tra Mất chèn thêm Bổ sung trở lại mất
1 Độ bền cơ học <0.2dB <5dB
2 Lặp lại <0.2dB <5dB
3 Khóa sức mạnh <0.2dB <5dB
4 Sức mạnh thấp <0.2dB <5dB
5 Nhiệt độ cao <0.2dB <5dB
6 Hấp <0.2dB <5dB
7 Chu kỳ nhiệt độ <0.2dB <5dB
số 8 Rung động <0.2dB <5dB
9 Rơi vãi <0.2dB <5dB


OEM / ODM Dịch Vụ:
Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.


Đang chuyển hàng:
- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)