Nhà Sản phẩmFiber Optic Adapter

SC / APC Tự động đóng cửa Bộ chuyển đổi sợi quang không mặt bích Chất liệu nhựa Singlemode

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SC / APC Tự động đóng cửa Bộ chuyển đổi sợi quang không mặt bích Chất liệu nhựa Singlemode

Trung Quốc SC / APC Tự động đóng cửa Bộ chuyển đổi sợi quang không mặt bích Chất liệu nhựa Singlemode nhà cung cấp
SC / APC Tự động đóng cửa Bộ chuyển đổi sợi quang không mặt bích Chất liệu nhựa Singlemode nhà cung cấp SC / APC Tự động đóng cửa Bộ chuyển đổi sợi quang không mặt bích Chất liệu nhựa Singlemode nhà cung cấp SC / APC Tự động đóng cửa Bộ chuyển đổi sợi quang không mặt bích Chất liệu nhựa Singlemode nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  SC / APC Tự động đóng cửa Bộ chuyển đổi sợi quang không mặt bích Chất liệu nhựa Singlemode

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-SCA-Shutter-non

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Mô-đun nhựa, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 500.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Kiểu: SC / APC Vật chất: Nhựa
Cách Chanel: 1 cách Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Chế độ sợi: Chế độ đơn
P / N: KCO-SCA-Shutter-non Màu: màu xanh lá

SC APC Bộ chuyển đổi sợi quang màu xanh lá cây / Bộ điều hợp SCA tự động đóng / Bộ điều hợp sợi không mặt bích

Sự miêu tả:

- Bộ điều hợp sợi quang, đôi khi còn được gọi là bộ ghép, là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết các sợi cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang.

- Bằng cách liên kết chính xác hai đầu nối, bộ điều hợp sợi quang cho phép các nguồn sáng được truyền đi nhiều nhất và giảm tổn thất càng nhiều càng tốt.

- Đồng thời, bộ điều hợp sợi quang có ưu điểm là mất chèn thấp, khả năng thay thế và khả năng tái tạo tốt.

- Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi sợi quang lai giữa nam và nữ đặc biệt.

Đặc tính:

- Ổn định nhiệt độ tuyệt vời
- Mất chèn thấp, tổn thất cao
- Độ lặp lại tốt và khả năng trao đổi
- Độ bền cơ học tuyệt vời
- Khách hàng xác định thông số kỹ thuật
- Tuân thủ Telcordia, TIA / EIA và IEC

Lợi thế:

Bảo vệ tốt với nắp bụi
Chỉ cần kết nối hai cáp quang
Tay áo gốm chính xác cao

Sự chỉ rõ:

tên sản phẩm

Bộ chuyển đổi màn trập Quad LC APC màu xanh lá cây

Singlemode Mid Coupler 4 cách

Một phần số KCO-SCA-Shutter-non
Mất chèn .20,2dB
Độ bền > 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 70 ° C
Vật chất Nhựa
Ứng dụng FTTx, LAN, CATV, Viễn thông
Đường 1 chiều
loại trình kết nối SC-SC
Loại Ba Lan

UPC

APC

Chế độ sợi

Singlemode;

Đa chế độ Om1; OM2; OM3; OM4; OM5

Màu sắc

SM: Xanh lam, Xanh lục

MM: màu be

OM3: thủy

OM4: Tím

OM5: Vôi xanh

Cốt lõi 4 lõi
Mặt bích có mặt bích / có tai;
Hình thức bán hàng Trung tính / OEM / ODM
Sử dụng Kết nối sợi
Thiết kế tùy chỉnh chào mừng
Thời gian dẫn mẫu trong vòng 7 ngày sau khi xác nhận

 

Kiểm tra độ tin cậy:

Mục Tên kiểm tra Mất thêm chèn Mất lợi nhuận bổ sung
1 Độ bền cơ học <0,2dB <5dB
2 Lặp lại <0,2dB <5dB
3 Sức mạnh khóa <0,2dB <5dB
4 Sức mạnh thấp <0,2dB <5dB
5 Nhiệt độ cao <0,2dB <5dB
6 Hấp <0,2dB <5dB
7 Chu kỳ nhiệt độ <0,2dB <5dB
số 8 Rung <0,2dB <5dB
9 Rơi vãi <0,2dB <5dB

Hình ảnh sản phẩm:


Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.


Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Đường biển: COSCO, HUYNDAI, ...

- Cảng vận chuyển Stardard: Thâm Quyến, Hồng Kông, Ninh Ba

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)